ดู: 1171|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ไข่ดาวจ๋า พี่ลาก่อนนน ขอบคุณหน้าอกปังๆจากคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์คร่า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย watermalon_ เมื่อ 2016-5-24 16:21

สวัสดีค่ะทุกคน มือใหม่หัดรีวิวนะคะ
แนะนำตัวก่อนเลยละกันเนอะ เค้าชื่อ แตงโม นะคะ
วันนี้ก็จะมารีวิวหน้าอกที่เพิ่งเสริมมาจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ชมกันค่ะ
โมทำมาได้ประมาณ 2 เดือนแล้วๆ ตอนนี้หน้าอก ก็ดูดีเลยแหละ ส่วนตัวแล้วชอบมากค่ะ  ซึ่งหลังทำ เพื่อนๆก็ถามมาหลายคนว่าไปเสริมมากี่บาท คุณหมออะไร เพราะว่า ใส่ชุดแล้วมันเต็มขึ้นมากๆเลยค่ะ

ก่อนทำค่ะ แบนม๊าก ไม่มั่นใจเลยค่ะ

.
.

ทาดา! เฉลยเลยล่ะกัน  โมทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ไง จะใครล่ะคร่ะ อิอิ หน้าอกที่ทำเป็นแบบอเมริกา(allergan) ราคาอยู่ที่ 75900 บาทค่ะ ซึ่งสำหรับโม คิดว่าไม่แพงเลยนะคะ เพราะของเค้าดีจริง อะไรจริง อีกอย่างคือโรงพยาบาลปังมากค่ะ มีระบบมีมาตรฐาน สะอาดและที่สำคัญเป็นโรงพยาบาลใหญ่ ซึ่งสำหรับโมแล้ว การผ่าตัดหน้าอกเนี่ย เป็นการผ่าตัดใหญ่มากเลยนะคะ เราจำเป็นต้องทำในโรงพยาบาลใหญ่ และสะอาด พร้อมด้วยคุณหมอที่มีประสบการณ์โดยตรงค่ะ ซึ่งเลอลักษณ์ตอบคำถามได้ทุกสิ่งที่โมต้องการค่ะ อิอิ

15 วัน ไม่เจ็บแล้วค่ะ ฟินมาก

27 วันค่า สวยขึ้นอย่างชัดเจน

1 เดือนนาจา ธรรมชาติม๊ากกก

ขอยืนยันอีกครั้งเลยค่ะ ว่าหน้าอกเนี่ยยย ไม่ใช่แค่ใครก็ทำได้นะค่ะ โมเชื่อว่าต้องเป็นคุณหมอที่มีความชำนาญจริงจัง จึงทำออกมาสวย และออกมาเป็นธรรมชาติค่ะ ดูรูปกันดีกว่าค่ะ เพื่อไม่ให้เสียเวลา และที่สำคัญ ต่อจากนี้แตงโมไม่ต้องยัดฟองน้ำแล้วค่ะเพื่อนๆ 5555 ขอบคุณค่า

ปัจจุบันค่า ใส่ชุดอะไรก็ดูเต็ม ไม่แบนเหมือนแต่ก่อนแล้วค่า
ไซด์อะไรคะ กำลังจะทำกับคุณหมอเหมือนกัน เจ็บมั้ยคะ
หน้าอกสวยมากค่ะ ทำที่เดียวกันเลย ทรงสวยมาก เป๊ะแล้วค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้