ดู: 728|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] กู้ชีวิต อกแบนๆ เป็นอกตู้มๆ ด้วยเทคนิคพิเศษ หมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
           ดีคร่า เราชื่อกบน้า .... เราอะมีปัญหาเกี๋ยวกับอกกระดาน ไม่สวย ดูเหี่ยวๆ ไงไม่รู้อะ แถมด้วยว่า แฟนเราชอบอึ๋มๆ เลยอยาจะทำน่าอกขึ้นมา ก็ถามหลายคนนะ ว่าทำที่ไหนดี ที่ไหนทำสวย และที่สำคัญ คือต้องปลอดภัยด้วย ก็นั้งเล่นเฟส ดูอะไรไปเรื่อยเปื่อย หาดูจากกลุ่มศัลยกรรมต่างๆ มีใครแนะนำอะไรบ้าง แล้วก็ตามเว็ปบอร์ด อย่างเช่นดั่งโด่งเราแอบมาส่องบ่อยอยู่นะ  แล้วก็บังเอินมาอ่านเจออยู่คนหนึ่ง คือที่นี้มีหมอที่ทำน่าอกคนเดียวคือหมอกิตติศักดิ์ เราเลยลองหาข้อมูลดู เอ๋ !!! หมอก็ทำสวยอยู่นะ เลยลองหาราคา ว้าว !!! ราคาโอเครเลย กำลังจัดโปรพอดี

มาๆ ให้ดูรูปตอนแรก ก่อนทำค่ะ คือแบบว่า มาดูรูป คือกรูมีแค่นี้จิงๆ หรอว่ะ เอิ่บ นี้เค้ายังเรียก ผู้หญิงอยู่ไหม ฮ่าๆ

กบเลือกทำกับหมอกิตติศักดิ์นะค่ะ เพราะทราบมาว่าที่นี้เขามีเทคนิคพิเศษ คือการวางซิลิโคนทรงกลมให้ได้รูปชิดสวยเป็นทรงหยดน้ำ ไม่เป็นซาลาเปา ดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ  กบเลือกเสริมหน้าอก Euro 375 cc ค่ะ  กบได้นอนพักที่ รพ 1 คืนค่ะ คือที่นี้พิเศษมาก บอกเลยค่ะ เคยได้ยินเพื่อนๆ ที่ไปทำนม ให้หิวถุงเลือดกลับบ้านน่ากลัวมากค่ะ  ที่นี้คือแบบว่าดูแลดี มีพยาบาลดูแลเราตลอดทั้งคืนเลยค่ะ ดู VIP มาก กบแนะนำนะค่ะ ให้เพื่อนๆ เลือกที่ความปลอดภัยค่ะ และความเป็นมืออาชีพ ของคุณหมอ

หลังทำ หน้าตรงต่ะ  สังเกตได้เลยค่ะ  ว่าน่าอกดูชิดแล้วสวยมากค่ะ แลดูเป็นธรรมชาติ แต่ยังต้องนวดอยู่นะค่ะ เพื่อนสวยธรมชาติมากกว่านี้

ภาพนี้เปรียบเทียบให้เห็นการชัดๆ เลยค่ะว่า มีความแตกต่างกันขนาดไหนก่อนและหลังทำ

แหม่... จะว่าไป ดูมีความเป็นผู้หญิงขึ้นมาทันทีเลยเนอะ ตู้มๆ เลยค่ะ ชอบมากเลยค่ะ ขอบคุณ หมอกิตติศักดิ์ที่นู๋เลือกไม่ผิด เพื่อนคนที่ไหนสนใจสอบถามกบได้เลยค่ะ

ทำราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้