ดู: 5241|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก ที่Dmor คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nichakamol2529 เมื่อ 2016-5-15 16:20

สวัสดีค่ะ เราชื่่อกระแตค่ะ หลังจากที่นั่งอ่านรีวิวของคนอื่นมาพอสมควร วันนี้เราจะมารีวิวแก้จมูกของตัวเองที่Dmorคลีนิคค่ะ
ก่อนที่จะคิดแก้จมูกที่คลีนิคนี้ เราหาข้อมูลมาพอสมควร ดูไว้หลายที่มาก แต่ก็มาสะดุดรีวิวของDmorคลีนิค เห็นหลายคนที่ทำมาแล้วสวยเป็นธรรมชาติมาก เราเ็นคนที่เนื้อน้อนมากบางด้วย และเราไม่ชอบทรงจมูกที่โด่งเกิน ปลายพุงมากแบบนี้เราไม่เอาเลยค่ะ เราชอบแบบธรรมชาติ
มาดูรีวิวกันเลยค่ะ ว่าคุณหมอจะทำแบบที่เราต้องการได้ไหม

ไม่ไปต้องทำให้พุ่งๆหรือโด่งหรอกค่ะ แบบนี้ก็สวยมากแล้ว เนียนเข้ากับรูปหน้า ดูเป็นธรรมชาติดี
เทปที่ติดจมูกต้องติดนานมัยคะ  แล้วกรณีเราเนื้อจมูกก็น้อยเหมือนกัน แต่อยากได้สูงๆ จะทำได้ป่าว
ไว้มาอัพเดตด้วยนะค่ะ
มันอยู่ที่เทคนิคคุณหมอด้วยป่าวอ่ะ เห็นบางที่เสริมมาเห็นเป็นแท่งซิลิโคนเชียว ตอนทำต้องบอกหมอมัยละคะ ว่าอยากได้ทรงประมาณไหน???
ทรงอะไรค่ะ. ชอบแบบนี้
หลังทำมีรับประกันมัยคะ ถ้าเกิดเบี้ยวเอียงอะไรประมาณนี้
สวยเนียนเลย.
สวยค่ะเนียนมาก ำนานมัยค่ะ
สวยค่ะหน้าเปลั่ยนเลยตอนเจ็บมัยค่ะ
สวยมากค่ะ มีชื่อทรงมัยค่ะ
สวยมากค่ะ คุณหมอมือหนักไหมคะ
สวยมากค่ะ พักรักษาตัวนานมัยค่ะหลังทำไป
โด่ง สวย เป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ
เป็นคนเนื้อจมูกน้อยเหมือนกัน จะแก้ได้แบบนี้ไหม ปลายเราบาวแร้วอยากแก้ ขอข้อมูลหน่อย
เราเลือกทรงได้เองหรือคุณหมอเลือกให้เราคะ
บวมนานไหมคะ
สวยค่ะ บวมกี่วันค่ะ
สวยมากค่ะ ทำนานมัยค่ะ
สวยค่ะ ตอนทำเจ็บมัยค่ะ
สวยค่ะ มีชื่อทรงมัยค่ะ
สวยค่ะตอนทำเจ็บมัยค่ะ
สวยมากๆค่ะ ดูแลยากมัยค่ะหลังทำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้