ดู: 754|ตอบกลับ: 3

[ทั่วไป] ราชเทวีมีทำศัลยกรรมบ้างมั้ยคะ?

[คัดลอกลิงก์]
เห็นว่าเพื่อนไปทำจมูกที่ราชเทวีมา โด่งสวยธรรมชาติเลยค่ะ มีใครเคยไปทำที่นี่บ้างมั้ย เราดูในเว็บกับในเพจไม่เห็นมีบริการนี้เลยนะ
โพสต์ 2016-5-22 22:05:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราชเทวีไม่มีศัลยกรรมนะคะ  ทำจมูกที่ว่า อาจจะเป็นร้อยไหมรึป่าว มีศูนย์ modiface ที่เปิดมาใหม่ ในเครือราชเทวี  มีร้อยไหม โบท็อกซ์  ฟิลเลอร์ด้วย เพื่อเราก็ไปร้อยไหมที่นั่นมา ก็ธรรมชาติดี  แต่ถ้าอยากได้โด่ง ก็เสริมซิลี่ไปเลยดีกว่า
โพสต์ 2016-5-23 21:07:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คิดว่าไม่มีนะคะ ไม่เคยได้ยินเลย แต่ที่นี่หมอเก่งนะ เชื่อถือได้  ใช้ยาดี เพราะเป็นโรงพยาบาลาเราเคยไปฉีดแฟตมา  3 เข็ม  4,500  บาท ครั้งเห็นผลเลย แต่ครั้งที่ 2 ไปซ้ำหลังสงกรานต์ ไม่ค่อยลง สงสัยเรากินมากไปหน่อย TT
โพสต์ 2016-5-24 18:42:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปศูนย์ modiface เลยค่ะ คุณหมอน้องเก่งมาก เป็น facial designer  ปรับรูปหน้าโดยไม่ต้องผ่าตัดได้  มีงานการันตีเพียบ เราเคยฉีดฟีเลอร์ที่เซนทรัลลาดพร้าวกะหมอน้องค่ะ สนใจจะฟีลเลอร์จมูกเพิ่ม แต่หมอก็แนะนำร้อยไหมดีกว่า ทรงจะสวยกว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้