ดู: 4039|ตอบกลับ: 8

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] เมโสแฟต LLD vs Celluphase อันไหนดีคะ รบกวนผู้มีประสบการช่วยบอกที่คะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chubbyface เมื่อ 2016-5-5 18:05

หาข้อมูลมานานมากเกี่ยวกับการฉีด meso fat เนื่องจากกตัวเองเป็นคนมีไขมันที่แก้มเยอะ

- เห็นในเว็บนี้หลายท่านรีวิวตัว Celluphase ไว้ แต่ก็กลัวว่าที่อ่านมาจะเป็นโฆษณา
โดยตัว Celluphase ก็ดูไว้ว่าที่บ้านหมอวิโรจน์นั้น่าสนใจ
- LLD เองก็น่าสนใจแต่ไม่ค่อยเห็นรีวิวสักเท่าไหร่ มีที่น่าสนใจคือ หมอทรงยศ
mesoestetic หรือ meso polytic เราไม่ค่อยทราบข้อมูลเท่าไหร่เลยค่ะ

อยากสอบถามคนที่้เคยมีประสบการณ์ฉีดเมโสแฟต ว่าตัวไหนดี บวมน้อย เห็นผล และหมอไหนดีคะ
แล้วหมอที่กล่าวไปข้างต้นนั้น(บ้านหมอวิโรจน์, หมอทรงยศ)น่าเชื่อถือได้มากน้อยแค่ไหนค่ะ

แล้วการฉีดเมโสแฟตนี่มันจะทำให้หน้าแข็งๆ หรือเป็นก้อนหรือป่าวคะ รู้จักเพื่อนคนหนึ่งฉีดโบทอกแล้วหน้าเพื่อนเค้าแข็งเลยค่ะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าสำหรับผู้ที่มาตอบ
อยากทราบมากจริงๆค่ะ
โพสต์ 2016-5-5 20:45:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าไปตัดไขมันกระพุุ้งแก้ม จะทำให้เห็นชัดเจนกว่านะคะ  ไม่ต้องมานั่งเสียตังค์เรื่อยๆกับการฉีดเมโส  ลองหาแพทย์ผู้เชียวชาญปรึกษาก่อนค่ะ
โพสต์ 2016-6-3 00:28:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตัวนี้ดีสุดแล้วค่ะMeso fat Ome3in1
ไม่มีผลทำลายเนื่อเยื่อแบบ Lipo
ไม่บวม ไม่ต้องพักหน้า ฉีดเสดทำงานต่อได้ทันที ไม่ต้องฉีดทุกอาทิตย์
ช่วยให้เซลล์ไขมันแตกตัว
ปลอดภัยสบายใจกว่า srs
ไม่ก่อให้เกิดการสลายฟิลเลอร์ รึโบทอกซ์แต่อย่างใด
ดิฉันอยากจะแนะนำเผื่อเป็นทางเลือกสำหรับคนที่อยากสวย อยากลดไขมันแก้ม,เหนียงที่นี่ราคาไม่แพง บริการดีสุดๆ คุณหมอแนะนำดี มือเบาค่ะ ที่ฟารีดาคลีนิก ติดกับbts นานา ไปมาสะดวกมากๆเลยค่ะ
โพสต์ 2016-6-3 09:29:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยกตัวอย่างให้เห็นภาพกันง่ายๆ /ไขมันในแก้ม=ส้มในถุง
-การทำเมโสแฟต คือการทำให้ส้มในถุงลดขนาดลงจากเดิมหรือหดตัวลง
  ซึ้งก็ไม่ถาวร คลายตัวเมื่อไหร่ก็ต้องกลับมาฉีดซ้ำเหมือนเดิมซึ้งมองในระยะยาว
  เป็นการแก้ไขปัญหาที่ไม่ตรงจุด ค่าใช้จ่ายหลักร้อยปลาย-พัน
-ผ่าตัดเอาไขมันที่แก้มออก อันนี้ตรงจุดเลย ก็คือการเอาส้มออกมาจากถุงนั่นเอง
ค่าใช้จ่าย15,000-20,000โดยทั่วไป
โพสต์ 2016-6-3 09:39:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
pimjeab ตอบกลับเมื่อ 2016-5-5 20:45
ถ้าไปตัดไขมันกระพุุ้งแก้ม จะทำให้เห็นชัดเจนกว่านะค ...

ใช้เห็นด้วยๆๆๆ เอาเงินแต่ละครั้งที่ฉีดไปผ่าเอาตัวปัณหาออกมาครั้งเดียวจบ
โพสต์ 2016-6-3 09:41:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำ จขกท ผ่าเอาไขมันออกเลยเสียเงินครั้งเดียวไม่ต้องมาฉีดแฟตซ้ำแล้วซ้ำอีก
แก้ที่ตัวเหตุไปเลย
โพสต์ 2016-6-3 21:59:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
การฉีดเมโสแฟตคือการฉีดสลายไขมันเป็นหลักครับ
การฉีดโบท๊อกคือ ฉีดเพื่อช่วยลดการทำงานของกล้ามเนื้อบริเวณนั้นเพื่อให้เกิดการคล้ายตัวและฟ่อตัวลง
เมโสแฟต ตัวCelluphaseกับLLD นี้พอๆกันครับ แต่ถ้าเป็นOMEจะดีกว่าครับเพราะหลังฉีดไปสามารถทำงานต่อได้เลย
ราคา ome จะอยู่ที่ 5cc 2500 ครับ แพงหน่อยแต่คุ้มครับ
โพสต์ 2018-2-10 02:35:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รับฉีด กลูต้า โบท็อก แฟต เมโส
ฟินเลอร์(ลูกค้ามียาเอง)
พื้นที่ให้บริการ กทม.ทุกเขต
ตจว.นครปฐม  บ้านโป่ง ราชบุรี่
กาจนบุรี
ค่าบริการ เริ่มต้นที่300฿
บริการฉีดให้ถึงบ้าน แร้วแต่ลูกค้านัด
การทำงานเกิน4ปี

ติดต่อ Line.id. 0897690972
โพสต์ 2018-4-24 15:39:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราฉีดเมโสแฟตตรงคางสองชั้นที่Urban clinic มันก็ไม่บวม ไม่เจ็บนะคะ (คุณหมอมือเบาจริงๆ) ผลลัพธ์ก็ไม่แข็ง เหนียงยุบ  แต่ถ้ากินเยอะไม่บันยะบันยังเหนียงก็กลับมาได้ค่ะ นี่เราฉีดมาแล้ว2ครั้ง ครั้งละพันกว่าบาท ราคาโปรโมชั่น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้