ดู: 955|ตอบกลับ: 1

[โปรดูดไขมัน/VASER] น่องท่อนซุงก็เรียวได้ แค่ดูดไขมันกับหมอบอสณัฐชญาคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า วันนี้แวะมารีวิวดูดไขมันที่น่องให้ดูค่ะ มาดูกันว่าน่องสวยเรียวเป๊ะขึ้นบ้างไหม^^
เพิ่งทำมาได้ 21 วันเองค่ะ  อย่าเพิ่ง.งง ว่าที่น่องดูดไขมันได้ด้วยหรอ?

เราเองอยากดูดไขมันที่น่องมาก เพราะรู้สึกว่าน่องใหญ่
แต่ไปปรึกษาหลายๆที่ คุณหมอท่านอื่นบอกว่าไม่สามารถดูดไขมันที่น่องได้
จึงตัดสินใจมาปรึกษาหมอบอสที่ณัฐชญาคลินิก  พอตรวจเสร็จ...หมอบอกว่าเรามีไขมันกระจายอยู่ทั่วน่อง
เลยแนะนำให้ดูดไขมันรอบน่องตั้งแต่ข้อเข่าลงมาถึงข้อเท้า  ซึ่งจะทำให้ไขมันบางลงเหลือน้อยที่สุด
ฝันของเราเป็นจริงสักทีจะได้มีน่องเรียวสวยอย่างคนอื่นๆ^^
อ้อ!! ที่นี่เขามีอีกนวัตกรรมคือ Barbies leg สามารถทำไปพร้อมกันได้เลย
เป็นการนำเข็มเล็กๆไปบล็อกการทำงานของเส้นประสาทที่ไปเลี้ยงกล้ามเนื้อที่น่องค่ะ เฉพาะมัดกล้ามที่ทำให้เกิดน่องโต
แต่เราขอทำดูดไขมันดูก่อนเพราะอยากเห็นผลตัวนี้ก่อนค่ะ

หลังทำไป 14 วัน รู้สึกว่าน่องเล็กลงพอสมควร นี่ถ้าลดบวมเต็มที่คงจะเรียวสวยกว่านี้ ลุ้นๆๆ
ไขมันรวมที่ดูดออกมาเยอะเหมือนกันนะประมาณ 830 cc !!
แค่นี้เราก็ปลื้มแล้ว มาดูภาพก่อนหลังทำ 14 วันกันค่ะ

รีวิวณัฐชญาคลินิก1

รีวิวณัฐชญาคลินิก1

รีวิวณัฐชญาคลินิก2

รีวิวณัฐชญาคลินิก2

รีวิวณัฐชญาคลินิก3

รีวิวณัฐชญาคลินิก3

รีวิวณัฐชญาคลินิก4

รีวิวณัฐชญาคลินิก4

อันนี้เป็นภาพก่อน-หลังทำ 21 วันค่ะ

รีวิวณัฐชญาคลินิก5

รีวิวณัฐชญาคลินิก5

รีวิวณัฐชญาคลินิก8

รีวิวณัฐชญาคลินิก8

รีวิวณัฐชญาคลินิก7

รีวิวณัฐชญาคลินิก7

รีวิวณัฐชญาคลินิก6

รีวิวณัฐชญาคลินิก6

หลังทำครบ 21 วัน...ตอนนี้ก็ดีใจมาก เพราะเรียวเล็กชัดเจนขึ้นเยอะ ยังมีรอยแผลที่ดูดอยู่บ้าง ซึ่งก็ค่อยๆจางลงค่ะ
ก่อนทำ น่องขวา 37 ซ.ม. เหลือแค่ 34.70 ซ.ม. ก่อนทำ น่องซ้าย 36.70 ซ.ม. เหลือ 34.50 ซ.ม.
เริ่มเห็นน่องเรียวๆ ขึ้นเรื่อยๆ ค่ะ  แต่ก็ยังมีบวม ๆ อยู่นะคะ เพราะเพิ่งจะ 21 วัน
ยังลดบวมลงได้อีกเรื่อยๆ และจะเรียวเล็กลงได้มากกว่านี้อีกประมาณ 1 เดือนครึ่งถึง 3 เดือนค่ะ
จะลดบวมเต็มที่และเข้ารูปสวยงามเป๊ะกว่านี้อีก มาเป็นกำลังใจให้เราด้วยนะ^^
ตอนนี้ก็ดูแลตามที่หมอแนะนำ ใช้ที่กระชับน่อง เดินน้อย ๆ ทานยาให้ครบ รอความสวยมาเยือนค่ะ^^

อ้อ!! เราเลือกทำที่คลินิกนี้ค่ะ ให้ข้อมูลละเอียดดี ประทับใจ มาให้คะแนนการดูดไขมันครั้งนี้กันค่ะ
ผลหลังการดูดไขมัน      ★★★★★
ความสะอาด                ★★★★★
การให้บริการ               ★★★★★
ราคา                         ★★★★✩

โพสต์ 2016-5-7 21:33:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ช้ำมากไหมค่ะ ช่วงสัปดาห์แรก อยากไปทำแต่กลัวใส่กระโปรงทำงานไม่ได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้