ดู: 1171|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] รีวิวตา 2 ชั้น + เสริมนม 350 CC ไม่ต้องนวด ที่ณรวีคลินิก อุดมสุข30

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SupattraDamron เมื่อ 2016-4-29 13:26

ก่อนหน้านี้กิ้กทำลักยิ้มครั้งแรกที่คลีนิคนี้ค่ะ กับคุณหมอรณชัย โคมทอง คลีนิคสะอาดและปลอดภัย พนักงานบริการดีค่ะ เลยติดใจแก้จมูกซิลิโคนเกาหลี กับคุณหมอหวานต่อจากนั้นโปรเจคอัพนมก็มา 12ธันวา58 ที่ผ่านมาค่ะ mentor high plus 350cc ผิวทรายค่ะ เลือกผ่าใต้ราวนม

ที่เลือกทำที่นี่เพราะเชื่อใจในฝีมือคุณหมอ จากรีวิว และประสบการณ์ที่ใช้บริการที่นี่มาแล้ว ก่อนทำงดอาหารเสริมทุกชนิดอย่างน้อย2สัปดาห์นะคะ และเพื่อการพักฟื้นที่สั้นลง กินยาจีนต้ม เหล่งเอี๊ยง หยุนหนานไป่ จากร้านสมุนไพรยาต้มจีน ทำเสร็จพักฟื้นที่นี่ 1 คืน วันแรกแอบเปิดแผล โห แผลสวยมากไม่เป็นตะขาบ 2-3วันไม่ช้ำเลย วันนี้3ขับรถเองไปทำแผลเพราะผ้าหลุด 7 วันรู้สึกเข้าที่มาก มั่นใจขึ้นเลยพอมีนม ต่อมาคือตาสองชั้น เนื่องจากติดใจฝีมือหมอต๊ะ(หล่อมากกรี้ดๆ) ทำตากับคุณหมออีกครั้ง มกรา วันเดียวสวย จบ ปัง ขอบคุณที่ติดตามนะคะ ใครมีคำถามหลังไมค์ได้นะ ยินดีค่ะ^^

ก่อนทำตา ก่อนทำนมอีกรูปค่ะ

ก่อนทำตา ก่อนทำนมอีกรูปค่ะ

ก่อนทำนม ทำตา อิอิ

ก่อนทำนม ทำตา อิอิ

หลังทำนม ทำตาที่ ณรวีคลินิกค่ะ

หลังทำนม ทำตาที่ ณรวีคลินิกค่ะ

ตาเริ่มเข้าที่และ อิอิ

ตาเริ่มเข้าที่และ อิอิ

หลังทำจ้า

หลังทำจ้า

หลังทำ

หลังทำ

หลังทำวันแรก

หลังทำวันแรก

แบบใกล้ๆ เนียนสวย

แบบใกล้ๆ เนียนสวย

ตาตุ๋ย แต่ไม่ช้ำเลยชอบ บวมมากกว่า

ตาตุ๋ย แต่ไม่ช้ำเลยชอบ บวมมากกว่า

วันที่ 4

วันที่ 4

วันที่ 5

วันที่ 5

ก่อนทำตาค่ะ เห็นไหมว่า ต่างกันมาก555 กับหลังทำ

ก่อนทำตาค่ะ เห็นไหมว่า ต่างกันมาก555 กับหลังทำ
โพสต์ 2016-6-25 13:08:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยอยู่แล้วก็สวยขึ้นอีกนะคะ รอกอกก่อนและหลังทำกี่นิ้วคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้