ดู: 1057|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] นมยานมีลูกแล้วมาอัพไซต์ที่ absolute beauty clinic

[คัดลอกลิงก์]
       ดีจ้าเรามารีวิวหน้าอกของเราให้ดูจ้า เป็นคนที่มีน้องมาแล้วแล้วหน้าอกเหี่ยว ยาน ไม่สวยเลยกังวลมากเพราะหน้าอกเดิมตั้งเต้าสวยมากค่ะแต่หลังจากมีน้องแล้วอะรัยๆก็เปลียนเลยหาคลินิคที่จะอัพไซต์ให้กลับมามีหน้าอกสวยเหมือนเดิมก็มาเจอคลินิคหมอชาติชายค่ะ  absolute beauty clinic รีวิวเยอะมากแล้วเพื่อนเราก็ทำที่นี่เยอะมากค่ะศึกษาอยู่ ประมาน 1 อาทิตย์ ก็ตัดสินใจนัดคิวมัดจำกับทางคลินิคเลยค่ะ เราทำกับน้องนินิว ดูแลดีมากค่ะ มีไอดีมาให้ด้วยค่ะเผื่อคนไหนสนใจอยากทำ ให้น้องเค้าดูแลได้เลยเราชอบเพราะเค้าตอบคำถามตรงดีไม่หลอกขายให้เรา ID.goodlady.ab หรือ ninew.4444 มีสองอันค่ะแอบขอมาให้อิอิ

ดูนมก่อนทำของเราดีกว่าค่ะ ยานมากเลย

ได้ขนาด 395 cc ของฝรั่งเศส sebbin ค่ะตัวนี้ทรงจะแคบพุ่งสวยค่ะ หลังทำไม่ค่อยได้ถ่ายใว้ค่ะ รอยช้ำบวมมีบ้างค่ะ

ครบ 10 วัน เราเลือกแผลใต้ราวนมค่ะเพราะคุณหมอบอกว่าเจ็บน้อยรักษาง่าย จริงค่ะเจ็บแค่สองวันยกแขนลุกเดินได้เร็วมากเลยส่วนแผลก็หายแห้งดีตั้งแต่สามวันแรกค่ะ

1 เดือน 15 วัน ตอนนี้หน้าอกนิ่มมากค่ะชิดกันแบบไม่ต้องใช้ปีกนกดันเลยค่ะสวยมากปลื้มสุดๆๆๆๆๆๆเลยค่ะ

โพสต์ 2016-4-29 20:35:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอทราบค่าเสียหายค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้