ดู: 750|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] อัพนมกับหมอชาติชายมาค่ะ 475 cc

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kookkaiiiii เมื่อ 2016-4-28 15:49

เราเสริมหน้าอกมาขนาด 475 ของอเมริกาค่ะ ตอนนี้นิ่มมากเลย ก่อนทำหน้าอกเราดูไม่ค่อยเท่ากันเท่าไหร่ค่ะ   

มีรูปหลังทำเสร็จทันทีด้วยค่ะขอให้พี่พยาบาลถ่ายให้ยังดูบวมมากเลย    

จะลำบากอยู่แค่ สามวันแรกที่พันผ้าใว้ค่ะเพราะมันจะแน่นหน้าอกมาก หายใจไม่ค่อยสะดวกเท่าไหร่ค่ะ ปวดหลังลุกนั่งยังต้องมีคนคอยประคองค่ะ แต่หลังจากสามวันเราไปแกะผ้าออกที่คลินิคสบายมากเลย  โล่งงงมากๆๆๆๆๆๆ ใส่ซัพพอตบราให้หน้าอกกระชับเร็วขึ้นพอหลังสามวันก็ทำงานต่อเลยค่ะ สุดยอดจริมๆแต่ว่าเรื่องรอยช้ำของเราไม่ค่อยมีเลยนะ

หลังตัดไหมได้ 1 อาทิตย์เราก็เริ่มนวดแรงนิดนึงค่ะ หน้าอกก็เริ่มนิ่มสวยเข้ารูปมากขึ้นจนตอนนี้ครบ 1 เดือนแล้วค่ะเลยเอามาให้ชมกัน ทำกับคุณหมอชาติชาย แอปซูลูปคลินิคค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้