ดู: 748|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] มาเสริมหน้าอกให้สวยกับ absolute beauty clinic

[คัดลอกลิงก์]
  สวัสดีค่ะ นกมารีวิวหน้าอกขนาด 365 cc sebbin ของฝรั่งเศสขนาดเหมาะพอดีกับตัวนกเลยค่ะเพราะเนื้อนมอันเดิมของนกไม่มีเลยค่ะแต่เสียดายไม่มีรูปก่อนทำเลยค่ะเพราะไม่ได้ถ่ายเก็บใว้เองเลย มีแต่รูปที่เสริมเสร็จแล้ว เสริมโดยคุณหมอชาติชาย absolute beauty clinic ทองหล่อ 12 ก่อนเสริมก็หารีวิวที่ทำนมสวยๆและคลินิคของคุณหมอก็ขึ้นชื่อเรื่องทำนมอยู่แล้วค่ะไม่มีคัยไม่รู้จักแน่นอนคุณหมอชาติชายแห่งวงการเสริมหน้าอก เลยตัดสินใจมาเสริมบังเอิญช่วงที่นกมาเสริมทางคลินิคจัดราคาโปรโมชั่นพอดี เลยได้ราคาที่ดี และหน้าอกที่สวยด้วยค่ะ

หลังแกะผ้าออกสามวันแรก อาการเขียวช้ำปกติค่ะเพราะนกเป็นคนเขียวง่าย ใส่สปอตบราประคองให้หน้าอกกระชับขึ้นค่ะ

ตัดไหมเรียบร้อยแล้วครบ 26 วันเริ่มนวดแรงแล้วค่ะเวลานวดอาจจะยังมีอาการเจ็บแปล็บๆอยู่บ้างแต่อยากให้หน้าอกสวยก็ต้องอดทนค่ะนวดไปสามวันนิ่มมากส่วนแผลตกสเก๊ตตั้งแต่ 20 วันแล้วค่ะนกก็ทายาลดรอยแผลเป็นเลย ตอนนี้หายดีแล้วค่ะทานคอลลาเจนเสริมด้วยแผลเลยหายเร็วขึ้นค่ะ   หากสนใจอยากเสริมช่วงนี้มีราคาโปรแนะนำรีบทำเลยนะคะก่อนราคาจะปรับขึ้นอีกจะได้ไม่ต้องมานั้งโอดโอ้ยเสียดายกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้