ดู: 660|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ไตที่ปาก แข็งๆ เราสามารถฉีดให้หายไปได้มั้ยคะ !!!!

[คัดลอกลิงก์]

ไตที่ปาก แข็งๆ เวลายิ้มมันรั้งไม่เท่ากัน เราสามารถฉีดให้หายไปได้มั้ยคะ !!!!  

หรือต้องนวดอย่างเดียวเลยคะ แล้วนานมั้นคะกว่าจะหาย
จขกท.ทำมาปากมานานยังคะ แล้วได้นวดปากบ่อยไหม? ของเราทำปากมา 5 เดือนกว่า ก็ยังคงมีไต แต่เห็นไม่ชัดค่ะ แต่ไตนิ่มขึ้น ยิ้มได้กว้างขึ้น เกือบปกติเหมือนเดิม แต่เรื่องฉีดเราไม่รู้เหมือนกัน แค่มาตอบในสิ่งที่เราประสบเจอมาค่ะ  ยังไงเป็นกำลังใจให้ แล้วนวดบ่อยๆนะคะ ออกแรงนวดแรงๆนวดบ่อยๆเท่าที่จะทำได้ ไตจะได้คลายไวๆค่ะ เวลายิ้มจะได้ไม่รั้ง สู้ๆนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-26 12:31:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
MAYPOP ตอบกลับเมื่อ 2016-4-26 12:03
จขกท.ทำมาปากมานานยังคะ แล้วได้นวดปากบ่อยไหม? ของเราท ...

ทำปากมาได้ 5 วันค่ะ  

แต่ที่ว่ามันรั้งคือแผลที่เย็บจากอุบัติเหตุค่ะ นี่ก้อผ่านมาเดือนกว่าแล้ว บางลงแต่ไม่หมด เลยคิดว่าจะไปฉีด ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้