ดู: 886|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] อกสวยนมสวยหมอชาติค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ลูกสาวหมอชาติชายค่ะ เป็นอีกหนึ่งคนที่ตัดสินใจเสริมหน้าอกกับคุณหมอชาติชาย แอปโซลูปบิวตี้คลินิคค่ะทองหล่อ 12 ติดถนนทองหล่อเลยจร่าคลินิคสะอาดพนักงานต้อนรับดีมากค่ะเป็นกันเองมากเลย

วันทำเรางดน้ำงดอาหาร 6 ชม.เอาจริงๆก็มากกว่าค่ะเพราะงดตั้งแต่เที่ยงคืนจนถึง 15.00 น. เลยตอนเข้าห้องผ่าตัดตื่นเต้นมากค่ะพยาบาลก็ให้น้ำเกลือรอคุณหมอดมยา ของเราให้ยานอนหลับนะคะไม่หลับคงไม่ไหวอ่ะค่ะ หลังจากที่นอนหลับไปตื่นขึ้นมาอีกที มีหน้าอกแล้วคือเหมือนฝันอ่ค่ะความรู้สึกเหมือนหลับแปปเดียวจริงๆ แต่ถามพี่พยาบาลบอกหลับไป 1 ชม.ค่ะหลังจากออกจากห้องผ่าตัดเราก็พักฟื้นประมาน 1 ชม.ก็กลับบ้านมีผ้าพันรอบหน้าอกใว้ สามวันแกะออก ตอนแกะออกสบายมากค่ะโล่งเลยลุกนั่งสบายคือไปทำงานได้เลยค่ะ

หลังจากแกะผ้าออกแล้วยังบวมๆอยู่ค่ะอาจจะดูทรงไม่ค่อยออกเท่าไหร่ เราก็ใส่ซัพพอตบราตามคำแนะนำของคุณหมอค่ะเพื่อที่จะให้หน้าอกกระชับเร็วขึ้นและยังช่วยประคองหน้าอกไม่ให้เจ็บเวลาเราขยับหรือเดินด้วย

ตอนนี้ครบ 25 วันตัดไหมไปแล้วค่ะหน้าอกชิดเห็นทรงสวยมากค่ะชอบปลื้มปิติมาก แผลเล็กนิดเดียวไม่น่าเกลียดค่ะ
เราใส่ของอเมริกา เมนเตอร์ ขนาด 375 cc ค่ะไม่เล็กไม่ใหญ่กำลังพอดีเราชอบนิ่มมากแทบไม่ต้องนวดเลย กลมสวยโอ้ยยยยยปลื้มอีกล่ะ
แต่คงอยากเห็นรูปก่อนทำของเราสินะว่า เล็กแค่ไหนไปขอรูปที่คลินิคมาค่ะได้มา 1 รูป ฮาๆๆๆๆแบนมาก

ก็อยากให้เพื่อนได้ทำที่คลินิคดีๆทำออกมาแล้วสวยเลยมารีวิวให้ชมค่ะให้เป็นอีกหนึ่งทางเลือก ตอนเราทำมีราคาโปรโมชั่นพอดีแถมมีของแถมให้ด้วยโชคดีมากค่ะ แล้วก็ได้หน้าอกสวยอย่างที่ตั้งใจใว้เลย
โพสต์ 2016-4-21 12:02:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูม  ดูม  สวยขึ้นมากเลยค่า
โพสต์ 2016-5-26 11:52:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมาก เห็นแล้วอยากทำเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้