ดู: 2982|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว ดั้งพุ่งๆ กับจมูกทรงเจ้าหญิง “Princess Nose” จากคุณหมอปิติ ที่ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tatarrrr เมื่อ 2016-4-15 15:24

สวัสดีคะ เค้าชื่อตาต้านะคะ วันนี้จะมารีวิวจมูกที่เพิ่งไปทำมาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ กับคุณหมอปิติค่ะ
ตอนแรกเลยต้าก็ไม่คิดว่าจะทำจมูกหรอกค่ะ แต่เพื่อนๆที่ทำงานแนะนำว่าเราน่าจะเสริมจมูกนะ หน้าจะสวยขึ้น เป๊ะขึ้น เพราะต้าเป็นคนชอบแต่งหน้ามาก เวลาแต่งจมูกนี้ต้องลงไฮไลท์หนักตลอดเลยคร่ะ เพื่อนๆเลยแนะนำให้ทำจมูกไปเลยสิ จะได้ไม่ต้องไฮไลท์แรงๆอีก 55555 เลยมาทบทวนกับตัวเอง ก็ว่าจริงค่ะ ลงทุนไปเลยทีเดียวเลยดีกว่า

ก่อนทำจมูก

1 วัน

2 วัน

หลังจากหาข้อมูลอยู่นาน ก็มาเจอเคสของคุณหมอปิติค่ะ ลองค้นไปเรื่อยๆก็เลยถูกใจ หลายๆเคสที่คุณหมอทำค่ะ เลยตัดสินใจทำกับคุณหมอปิติ  ขั้นตอนก้ไม่มีไรซับซ้อนคะ เข้ามาปรึกษากับทางโรงพยาบาล นัดคิวคุณหมอค่า … และแล้วก้ถึงเวลาสินะ การผ่าตัดทำจมูกที่รอคอยมาแสนนาน จมูกของต้าเป็นทรง Princess Nose ค่ะ ในราคา 21,900 บาท

15 วัน

การผ่าตัดก็ชิวๆมากค่ะ คุณหมอมือเบา และเป็นกันเองมากๆ ทำให้บรรยากาศการผ่าตัดเป็นไปอย่างสบายๆ ฉีดยาสลบแบบอ่อน ให้เราไม่กังวลใจ และก็ยาชา ถึงจะค่อยยัดซิลิโคนค่ะ เพียงไม่ถึง ชม. ก็เสร็จภารกิจที่รอคอย ออกมานั่งรอหน้าห้องสักพัก และกลับบ้านค่ะ
1 เดือนต่อมา ก้มาตามนัดคุณหมอค่ะ จมูกไม่เบี้ยว ไม่เอียง คุณหมอบอกว่าจมูกสวยมาก และไม่มีอาการข้างเคียงใดๆ เป็นอันเสร็จภารกิจทำจมูกเรียบร้อยแล้วค่ะ ต้าขอจบการรีวิวแต่เพียงเท่านี้นะค่า ติชมได้ค่ะ ^^        

ปัจจุบันค่ะ
เยี่ยมค่ะ  หมอเดียวกัน
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-10 11:04:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ ทำออกมาสวยสุดยอด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้