ดู: 804|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกไม่เท่ากันเสริมออกมาแล้วจะเป็นยังไงมาชมกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย porparr เมื่อ 2016-4-9 17:26

สวัสดีจ้า วันนี้เราเอารีวิวหน้าอกตัวเองมาให้ติชมกันค่ะ แต่โดยส่วนตัวชอบและพอใจมากค่ะ จากหน้าอกเดิมที่ไม่เท่ากันแต่หลังเสริมออกมาแล้วดูสวย อาจจะไม่เท่ากันแปะแต่โดยรวมมองๆแล้วสวยค่ะ ชอบมาก เริ่มต้นรูปแรกกันเลยค่ะ รูปไม่เยอะนะคะเพิ่งทำได้แค่ 1 เดือนเองค่ะ

รูปก่อนทำอาจจะดูเหมือนยืนเอียงๆแต่หน้าอกข้างขวาของเราใหญ่กว่าข้างซ้ายอยู่แล้วค่ะเลยคุยกับคุณหมอว่าจะใส่ต่างไซต์ดีไหมแต่คุณหมอแนะนำมาว่ามันไม่ต่างกันมากไม่นั่งสังเกตจริงๆไม่รู้หรอก เชื่อคุณหมอค่ะเลือกขนาดไซต์ตามใจเลยค่ะ เป็นคนชอบขนาดหน้าอกใหญ่เลยเลือกใช้สิริโคนเมนเตอร์ขนาด 450 cc ค่ะตัวนี้คุณหมอบอกว่านิ่มแทบไม่ต้องนวดเลยค่ะ

ก็เรื่องจริงนะคะ รูปนีได้ 20 วันนิ่มมากนวดบ้างวันล่ครั้งค่ะ หน้าอกชิดกันแบบไม่ต้องดันเลยค่ะชอบมากจริงๆค่ะ มาชมอีกรูปเลยค่ะ

รูปนี้ครบ 1 เดือนพอดีเลยวันที่ 9 เม.ย 59 คือวันที่มาลงรีวิวให้ชมนี่ล่ะค่ะ หน้าอกดูคล้อยสวยนิ่มแผลเนียนหน้าอกชิดกันแบบดี๊ดีเลยค่ะ

ชอบมากกกกกกก บรรยายมาตั้งนานมารู้จักกันเลยดีกว่าค่ะว่าเราทำมาจากที่ไหน นี่เลยค่ะ น.พชาติชาย พฤกษาพงษ์ หรือเรียกกันติดปากว่าคุณหมอชาติชาย Absolute Beauty clinic ค่ะ คุณหมอมีหลายสาขานะคะพัทยาก็มี สะดวกที่ไหนลองติดต่อได้เลยค่ะ แต่เราทำที่ทองหล่อซอย 12 ค่ะ พนักงานต้อนรับดีมากค่ะ เซลล์ก็ให้คำปรึกษาดีมาก ชอบมากค่ะจะทำสวยกันทั้งทีดูดีดีนะคะเราโชคดีค่ะที่เลือกคุณหมอฝีมือระดับเทพ เลยเจ๊บตัวครั้งเดียวคุ้มค่ะ

8.jpg (447.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้