ดู: 1094|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] ทำนม Lelux จาก คัพ AAA จัดไปเป็น คัพ DDDD!!! บึ้ม

[คัดลอกลิงก์]
ทำนม Lelux จาก คัพ AAA จัดไปเป็น คัพ DDDD!!! บึ้ม

สวัสดีค่ะ.....แนะนำตัวก่อนเลยค่ะ ชื่อ เจน ไซส์มินิ
คอยตามรีวิวจากที่ต่างๆมานาน ดูจนเพ้อ เก็บไปฝัน ละเมกันเลยทีเดียว
เรื่องหน้าอกหน้าใจ ใครว่าเรื่องเล็กๆสำหรับผู้หญิง ยิ่งสาวๆที่ชอบนุ่งน้อยห่มน้อยอย่างเราๆ
ยิ่งเครียด ใส่อะไรก็ไม่สวยเหมือนคนที่ไซส์บึ้มๆ++

ก่อนทำบอกเลยว่าไม่มั่นใจเลย หน้าอก คัพ A เองอ่ะ ดราม่ามาก ตอนนี้บึ้มๆ++ มั่นใจฝุดๆๆ
ใครว่าไม่จำเป็น หน้าอกสวยใส่เสื้ออะไรก็สวย ลองคิดดูดีดีนะคะ เวลาเราเห็นหน้าอกสวยๆเราก็ชอบจริงป่ะละ
เดี่ยวนี้การทำศัลยกรรมไม่ได้น่ากลัวเหมือนสมัยก่อน
        เราต้องเลือกสถานที่ดีๆ ปลอดภัยได้มารตฐาน และหมอฝีมือดี เพื่อทำให้หน้าอกออกมาดีที่สุด โรงพยาบาลเลอลักษณ์เป็น 1 ในทางเลือกต้นๆที่จะทำหน้าอกค่ะ เพราะชื่อเสียงของหมอป๋อง(หมอกิตติศักดิ์) เขามีพรสวรรค์ด้านนี้จริงๆค่ะ ทำทรงหน้าอกได้สวยเฟอเฟคมากค่ะ
        ทำทรงกลมให้ดูเป็นทรงหยดน้ำได้เพราะเขามีเทคนิคเฉพาะตัวเขาค่ะ หมอน่ารักเป็นกันเองยิ้มน่ารัก ชอบๆๆๆ
        ราคาหน้าอกเนี่ยมีความแตกต่างกันค่ะ ราคาขึ้นอยู่กับซิลิโคนที่เราเลือกค่ะ แต่ที่ดีๆที่เขาแนะนำก็เป็น แนทเทลค่ะ ราคาก็สแตนดาร์ดละค่ะ ราคาสามารถโทรสอบทางทางโรงพยาบาลได้เลยนะ บางทีอาจเจอโปรโมชั่นอะไรแบบนี้ 02-888-2888 เบอร์ติดต่อโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

ขั้นตอนของการทำหน้าอก ก็เริ่มจากโทรจองคิวเพื่อเข้าไปตรวจร่างกายและเลือกซิลิโคนค่ะ หมอที่ทำมีแค่หมอป๋องคนเดียวนะคะ ฝีมือดีจริงไรจริง เริ่มเข้าไปก็ต้องตรวจร่างกายให้พร้อม และต้องงดอาหาร งดน้ำ และงดวิตามินค่ะ ใครกินยาอะไรอยู่หรือเป็นโรคประจำตัว ต้องแจ้งให้ทางโรงพยาบาลทราบด้วย เพื่อไม่ให้เกิดข้อผิดพลาด หรือตัวเราเองเสี่ยงเป็นอันตราย เพราะโรคบางโรคอาจจะไม่เหมาะกับการผ่าตัดศัลยกรรมหน้าอกนี้ค่ะ
        ***ที่นี่ดีนะ ได้ครอสนวดนมฟรี 1 ครั้ง มีการบริการนวดฟรี มันจะดีกว่าเราไปนวดเองเพราะมีนักกายภาพบำบัดเป็นคนทำให้ถูกต้องและดีค่ะ
        ทำหน้าอกมาต้องนอนค้างโรงพยาบาลนะ มันจำเป็นมากๆเพราะหมอต้องตรวจดูอาการก่อนว่าหลังทำมีการแทรกซ้อนอะไรไหม ถือว่าดีค่ะ ดีกว่าหลายแห่งที่ทำเสร็จแล้วกลับบ้านเลยหากมีเหตุฉุกเฉินนี่แย่พอดี
        การพันผ้า 5 วันถึงจะมาถอดตรวจหน้าอกค่ะ โดยตรวจกับคุณหมอเลยค่ะ แผลเล็กนี่แทบไม่เห็นเลย มีคนถามเยอะมากว่าทำนมเจ็บแค่ไหน “ฟังเจนชัดๆนะคะ เจ็บมากค่ะ”
เพื่อความสวย เจนทนได้

หน้าอกหลังทำมา 15 วัน สวยฝุดๆ ใส่เสื้อตัวไหนก็มั่นใจอ่า เห็นแล้วปลื้มมากค่ะ

จะใส่ชุดแบบไหนก็มั่นได้ ไม่แคร์สื่อ

มีหน้าอกก็ทำให้สวยขึ้นได้แน่นอนค่ะ

เราไม่ต้องอายแล้ว ว่ายน้ำใส่บิกินนี่ ใส่ยังไงก็สวย หน้าอกสวยเป็นธรรมชาติมากๆเลยเนอะ
เพื่อนเจนแต่ละคนจองคิวทำกันเพียบเลยค่ะ เพราะเราทำออกมาแล้วสวยมาก ต้องอขอบคุณตัวเองที่เลือกที่ทำได้ถูกต้อง ไม่เลือกทำที่อื่น ที่นี่หมอป๋องทำดีจริงๆค่ะ
ลองหารีวิวดูนะค่ะ หาเยอะๆเนอะ ก่อนจะทำศึกษาดีดี นี่บ่นมายาว จริงๆจะบ่นต่อ แต่เกรงใจคนอื่น 5555555+
โพสต์ 2016-8-11 11:57:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจริงๆค่ะ ต้องนวดบ่อยไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้