ดู: 2053|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิว ทำปากกระจับ กับ หมอหนุ่ม V คลีนิค ที่เชียงใหม่ครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Trustchai เมื่อ 2016-3-31 20:27

นี่เป็นกระทู้แรกรีวิวของผมครับ หากผิดพลาดประการใดอภัยด้วยคับ

ก่อนทำเป็นคนมีเนื้อปากหนาามากทั้งบนทั้งล่าง ไม่ค่อยอยากยิ้มเพราะไม่มั่นใจเลยตัดสินใจทำ ตัดทั้งบนทั้งล่าง เลยคับ

วันแรกที่ทำครับ บวมนึกนึง เพราะตัดทั้งบนทั้งล่าง หมอมือเบามาก ปราณีตในการเย็บมากๆคับ ขอชื่นชม แผลออกมาสวยครับ

วันที่ 2 ปากเริ่มบวมน้อยลง เริ่มตึงๆที่แผลคับ

หลังจากที่หมกตัวอยู่ห้อง วันนี้ออกไป ตัดไหมคับ ครบ 1 อาทิตครับ

วันที่ 10 หลังจากตัดไหมคับ

สรุป การทำปากรอบนี้ เต็ม 10 ผมให้ 10 เต็มครับ ชอบบ แต่ทรมานคับ ช่วงแรกๆ น้ำหนักลดไปหลายโล เพราะทานอะไรไม่ได้  หมอมือเบามาก เย็บถี่ ปราณีตมากๆ ครับบ

ไว้ว้างๆ ผมจะมาอัพเดทรีวิว ให้ต่อนะครับบบบบบบบบบบ

หรือตามไปดู facebook ผมก็ได้ครับ  https://www.facebook.com/TrustChamp  ใครอยากถามอะไรถามได้ครับ

สถานที่ทำ V คลีนิค ที่เชียงใหม่ครับ

ปากทรงสวยมากคับ
....ทำมาได้กี่เดือนแล้วคับ รอยเย็บมีพังผืด เวลายิ้มรั้งปากไหมคับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-2 23:21:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
10 วันครับ ทำที่ เชียงใหม่ แต่หมอเก่งมาก เย็บ ร่วม 100 เข็มคับ ตอนนี้ปากไม่ค่อยมีความรู้สึกยังประกบกันไม่ติดหมอบอกต้องรอ 2-4 week จะค่อยๆเข้าที่คับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้