ดู: 902|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] "ช่วยแนะนำคลีนิคที่ฉีดไขมันที่ตา ราคาไม่สูงมากให้หน่อยครับ"

[คัดลอกลิงก์]

1.พอดีผมเป็นคนตาลึกครับ ทั้งเปลือกตาบนและใต้ตาลึกเลยครับ
รู้สึกเหมือนหน้าโทรมนอนน้อย ไม่สดใสอยู่ตลอดเวลา เหมือนชอบแซวว่าตาโปนบ่อยมากครับ TT
เลยคิดว่าจะไปทำตาอยู่ครับ ลองหาข้อมูลเกี่ยวกับคลีนิคที่ฉีดไขมันตัวเองที่เปลือกตา แต่ได้ข้อมูลน้อยมากครับ
หายากมากเลย เจอแค่ไม่กี่ที่ แต่ละที่ที่เจอก็ราคา 30000-50000 อัพ ขึ้นไป พอจะมีที่ไหนก็ราคาลงมามากว่านี้มั้ยครับ หรือราคานี้ถูกแล้วครับ TT

2.ขอสอบถามเพิ่มเติมครับหลังจากฉีดไขมันที่ตาแล้ว ผมอยากทำตาให้มันชั้นเดียวอะครับ ออกตี๋ๆหน่อย เดิมผมเป็นคนตาสองชั้นและตาโตครับ แต่อยากทำให้เล็กลงมานานแล้ว ไม่ได้ตามกระแสนะครับ เลยอยากทราบว่ามีหมอไหนที่รับทำบ้างครับ อันนี้ผมไม่เจอเลยอะครับ

ขอบคุณทุกคำตอบมากๆเลยนะครับ
แนะนำที่เลอแบ็งค็อคค่ะ
แนะนำอีกเสียงค่ะ คุณหมอโอภาส
แนะนำหมอต่วน Khongkhun clinic คะ ถูกกว่า3หมื่นนะคะสนใจทักไป Id : leopondz นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้