ดู: 748|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] น้องนมสวย Absolute Beauty clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pookie.ee เมื่อ 2016-3-30 14:49

ดีจ้าวันนี้เรามารีวิวหน้าอกคุณหมอชาติชาย Absolute Beauty clinic ค่ะเราเลือกเสริมสิริโคน mentor 450 cc ฐานกว้างทรงพุ่งใส่มาแล้วดูสวยเป็นธรรมชาติมากค่ะ แนะนำที่นี่เลยค่ะราคาไม่แพงได้หน้าอกสวยสมใจด้วยค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ เนื้อไม่ค่อยมีเท่าไหร่แต่ขอคุณหมอให้ใส่ 450 ให้ค่ะ

และก็ได้สมใจสวยมากค่ะ ตอนนี้แทบไม่ต้องนวดเลยค่ะ น้องนมสวยมากแฟนจับยังบอกไม่เหมือนทำหน้าอกมาเลยค่ะ ครบ1 เดือนแล้วค่ะเข้าที่เร๊วมาก

โพสต์ 2016-3-31 06:29:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องนมสวยจังคะ แค่เดือนเดียวยังไม่เข้าที่หรอกคะ หลังจากห้าหกเดือนถึงจะเข้าที่และจะยุบลงเยอะมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้