ดู: 807|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ขอคำแนะนำ..คนที่เคยคลีนิคเสริมคางสวย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ ...   เราอยากขอคำเเนะนำคนที่เคยเสริมคาง หรือ แก้คางที่ คลีนิค ต่างๆมา (ใน กทม ) แล้วคุณหมอที่คลีนิค แก้ หรือเสริมคางสวย เข้ากับหน้า และ ไม่มีรอยต่อ ....  เราทำคางมา 2 ครั้งแล้ว คะ
ครั้งแรก ทำมาผิดหวังมากๆ สิริโคน หลุด ไม่อยู่ตรงใต้คาง แต่เราทนแบบนั้นมา 4 ปี เพราะเราไม่คิดว่าทำออกมาแล้วจะได้แบบนั้น  ยังศึกษาไม่ดีพอ และเราก็ไปเอาสิริโคนออก ได้ 3 เดือน และเราก็เริ่มอยากเสริมไหม่
ครั้งที่ 2 ทำมาได้ประมาณ 5-6 เดือนแล้วคะ คิดว่าศึกษา ข้อมูลดีแล้ว รีวิว เยอะ ถามคนที่ทำก็บอกว่าทำสวย แต่พอเราไปทำ ได้ผลรับกับมา แบบ ผิดหวังหนักมากๆๆๆๆๆๆ เราไม่เข้าใจหมอนะคะ ว่าเสริมคาง เขาเสริมแบบไหน แต่เราคิดว่า สิริโคน หน้าจะอยู่แนวนอน ไปกับคาง แต่สิริโคนที่เราไปเสริมมา กับอยู่แนวตั่ง ประมาณว่า หัวสิริโคนอยู่ตรงปากเรา ท้ายสิริโคนอยู่ตรงแผลที่เราผ่า (ผ่าแผลนอกนะคะ ) หรือเขาเสริมกันแบบนี้ ยังไม่พอแถวเสริมมาเป็นลูกๆ และเบี้ยวอีก อ่อนใจมาก เสียเงินเสริม+เอาออก+เสริมใหม่(เสียเท่ากับแก้) มหาศาล
-----เราเลยอยากแก้ไหม่อีกรอบ อยากขอคำแนะนำจากคนที่เคยไปเสริมที่คลีนิคแล้วสวย หรือเพื่อนใครที่ไปเสริมที่คลีนิคแล้วสวย หน่อยคะ ขอบคุณมากกนานาขอบคุณ ขอแบบราคาพอเหมาะสมนะคะ.....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้