ดู: 2995|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว เสริมหน้าอก ทรงกลม ผิวทราย ไซด์380cc. หมอบุ้งเอสเคคลินิก เคสสาว2ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ดีค่ะ วันนี้ก็จะพามาดูรีวิวเสริมหน้าอกกันนะค่ะ มีอัพเดตรูปหลังทำให้ด้วยค่ะอายุนมตอนนี้1ปีกว่าๆแล้ว ชื่ออริณนะคะ พอดีรู้จักกับคุณหมอบุ้งเอสเคคลินิก ตอนนั้นเลยเป็นเคสแรกๆที่คุณหมอบุ้งลงมือผ่าตัดเสริมหน้าอกให้ค่ะ

วันที่ผ่า ก็งดน้ำ อาหารปดตินะคะ อย่างน้อย6ชม. เรางดตั้วแต่นอนเลยค่ะ เคสทำตอนราวๆ13.00น.คะ  

มาถึงหมอก็วัดนั้นโน่นนี่ เบ็ดเสร็จนะคะได้ไซด์ 380cc. เสริมใต้กล้ามเนื้อ ผ่าทางใต้ราวนมค่ะ
ที่แรกอยากได้ใหญ่ๆกะสัก500cc.เลยนะ แต่หมอบุ้งบอกผิวมันอาจจะแตกลาย หรือ เจอขอบถุงซิลิโคนที่หน้าอก เราเลยเชื่อคุณหมอค่ะ สรุป380cc.ถุงรู้สึกของsibbinค่ะ  เดี้ยวให้ชมรูปวันที่ทำก่อนนะค่ะ

อันนี้ก่อนทำนะค่ะ ฐานนมเดิมแถบไม่มีเลย ช่วงตัวใหญ่ค่ะ รอบตัว36นิ่วได้ตั้งแต่ไม่มีนม

หลังเสร็จเลยนะคะยังไม่พันผ้าเลย คุณหมอบุ้งถ่ายให้ดูก่อนค่ะ ตอนทำหลับไม่รู้สึกตัวเลยค่ะ เหมือนวูบไปเลย ตื่นมาก็รู้สึกอึดอัดมีคนกำลังพันผ้าที่หน้าอกและพาเราย้ายไปที่อีกเตียงค่ะ
หลังทำเสร็จได้กล่อง+ใบรับประกันกลับบ้าน

คนในกระทู้ต่างๆชอบบอกว่าทำเเล้วมันจะยุบลงอีก เราก็แอบตกใจกลัวจะเล็กเพราะได้มาไซด์ไม่ใหญ่ หลังทำก็นวดบริหารปกติ นวดเองตลอดค่ะ
ตอนนี้ผ่านมาจะ2ปีละค่ะ เดี้ยวให้ดูรูปเลยเนอะ

ปัจจุบันหน้าอกไม่มีปัญหาใดๆค่ะ อาจมีห่างบ้างเนื่องจากตัวใหญ่ ทรงนมคล้อยสวยดี คุณภาพดีตอนนี้นิ่มมากๆคล้ำไม่เจอซิลิโคนเลย แก้ผ้ามานึกว่านมชะนีเนียนๆธรรมชาติถ้าไม่เห็นรอยผ่านะค่ะ ซึ่งรอยจะอยู่ใต้ราวนมมันทับบังไว้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้