ดู: 1598|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปลี่ยนให้สวยขึ้นด้วยจมูกทรงไอดอลโนตที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
จมูกเป็นสิ่งที่ป้าดาอยากทำมานานมากแล้ว
แต่กว่าจะตัดใจมาทำได้ก็นานพอสมควร
สมัยป้าเขาไม่เปิดใจเรื่องศัลยกรรมเท่าไรนัก

ป้าดามีเพื่อนยุยงเยอะจริงๆค่ะ  เขาบอกว่าอยากสวยก็ต้องทำเลย
ป้าก็เกิดแรงฮึดสู้ๆ เดินมาทำเลยทันที
เพื่อนก็จัดการช่วยกันจองคิวได้หมอพรีเมี่ยม รอพักหนึ่งก็ได้เข้ามาทำ
หมอเขาน่ารักค่ะ คุยดี ชอบๆ

ป้าว่า.....คนเราต้องสวยนะคะ ต้องรักตัวเองมากๆ ไม่รักตัวเองใครจะรักเรา
จมูกไม่ได้ทำแล้วน่ากลัวอย่างที่คิด
ป้าทำแปบเดียว ไม่เจ็บนะ
เจ็บตอนยาแก้ปวดหมดฤทธิ์
ปวดก็กินยาค่ะ

ป้าดาดีใจมากค่ะ ที่ทำจมูกมาแล้วมีแต่คนชื่นชม เปลี่ยนไปมาก มั่นใจมาก
คนเราเมื่อสุขใจ สุขกาย อะไรก็ดีค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
จมูกสวยเข้ากับรูปหน้าเลยค่ะ :)
ชื่อหมอไรคะ  สวยมาก
รูปแรกกับรูปปัจจุบันต่างกันยังกับคนละคนเลย
ป้าดาสวยสมวัยมากเลยค่ะ อยากทราบว่าดาเป็นผู้หญิงหรือผู้ชายค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
ขอให้หนูสวยได้เหมือนป้าดาด้วยเถ้อ..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้