ดู: 948|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพเดทหน้าอกสวย แผลเล็ก ดูเป็นธรรมชาติ เป๊ะเว่อร์คร่า!! ภาค2

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีเพื่อนๆทุกคน หยก เองค่ะ ทุกคนยังจำกันได้ไหมเอ่ย ? ถ้าจำไม่ได้ลองย้อนลำลึกไปอ่านกระทู้นี้กันเลยค่ะ http://www.dungdong.com/forum.ph ... d=124034&extra= ไปอ่านกันมายังค่ะ ถ้าอ่านแล้วจำกันได้ไหมเอ่ย ฮ่าๆๆๆ ติ๊กต๊อก ติ๊กต๊อก

วันนี้ หยก จะมาอัพเดทหน้าอกหน้าใจตู้มๆ ให้เพื่อนได้ดูกันค่ะ ว่า ณ ตอนนี้หน้าอกของหยกได้สวยเข้าที่ได้รูปหรือยังนะ หลังจากทำมาได้สักพักนึงแล้ว ขอย้อนกลับไปนิดนึงว่า หยก ได้ทำหน้าอกที่ The SiB Clinic นะคะ หน้าอกที่ทำไปมีขนาด 450 CC ทรงทรงกลม  ซิลิโคนของยูโรค่ะ ซึ่งวันนี้หยกได้มีรูปมาฝากให้ได้ดูกันด้วยค่ะ ถ้าพร้อมแล้วมาดูรูปกันเลยว่าหน้าอกตู้มๆ 2 เดือนกว่าๆที่ทำไปมันเป็นยังไง จะสวยไหม มาดูกันเลย

เป็นยังไงค่ะน้องนม 2 เดือน ตอนนี้สวยสุดๆ ดูเป็นธรรมชาติด้วยใช่มั้ยคะ ดูแล้วไม่เหมือนเสริมหน้าอกมาเลยเนาะ เหมือนแม่ให้มาตั้งแต่เกิด ขนาดกำลังพอดีกับตัวเลยเนาะ หลังจากที่ทำไปงานที่ทำอยู่ก็เข้ามาเยอะขึ้น มีคนติดต่อมาให้ไปทำงานมากขึน เหมือนได้ชีวิตใหม่เลยค่ะ เงินดี งานดี ชีวิตดี แถมเวลาใส่เสื้ออะไรไม่ว่าจะตอนทำงานหรือตอนใช้ชีวิตปกติก็มั่นใจมากยิ่งขึ้นค่ะ ใส่อะไรก็ดูดี ใส่อะไรก็สวยไปหมด ไม่ต้องยืนคิดนานๆเวลาจะแต่งตัวเลยค่ะ ที่สำคัญความรักก็ดีขึ้นไปด้วย อร๊ายเขินเลยค่ะ แฟนรัก แฟนหลงสุดๆ อ่าๆ หยกแถมรูปให้ดูอีกสองรูปไปเลย เซ็กซี่นิดๆหน่อยๆพอนะ อิอิ

หยกอยากให้ทุกคนลองเปลี่ยนตัวเองให้ดูดีขึ้น ทำให้ตัวเองมั่นใจยิ่งขึ้น ถ้าเรากล้าที่จะเปลี่ยนรับรองสิ่งดีๆจะตามมาอีกมากมายเลยค่ะ ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนได้กล้าที่จะเปลี่ยนตัวเองดูนะคะ ใครมีคำถามอะไร สามารถถามหยกได้เลยค่ะ หรือจะโทรไปถามคลินิกเอาเลยก็ได้ค่ะ The SiB ค่ะ ขอบคุณที่เสียสละเวลาอันมีค่ามาอ่านกระทู้ของหยกนะ ขอบคุณค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้