ดู: 1000|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] อกบึ้มนมสวย หมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย happymee เมื่อ 2016-3-22 13:57

สวัสดีจ้า วันนี้เราทำนม ครบ 1 เดือนพอดีค่ะ แล้วผลออกมาพอใจมากถึงมากที่สุด ขอบคุณหมอชาติชาย Absolute Beauty clinicที่ทำให้มีหน้าอกสวยใหญ่สมกับที่อยากได้ นมนิ่มไม่ต้องนวดเลยชอบมากเจ็บแค่สามวันแรก หลังจากนั้นเราทำงานได้ปกติเลยค่ะใครที่บอกว่าเจ็บเหมือนรถสิบล้อทับ  ไม่จริงเจ็บทนได้ รอยเขียวช้ำไม่มีเลยไม่ได้อวยมากนะคะ แต่ไม่มีจริงๆเรายัง งง ? เลย แผลสวย คุณหมอใช้ไหมละลายเย็บให้แผลเป็นด้านนอกไม่มีเลยค่ะ ตอนเราทำได้ราคาโปรโมชั่นแถมมีของแถมด้วยนะ นวดนมตั้ง 5 ครั้ง ดี๊ดีอ่ แถมสปอตบราให้อีก 1 ตัว บริการดีมากค่ะ คลินิคสะอาด พยาบาลก็น่ารัก ปลุกเราอีกที่ มีนมแล้ว มาดูรูปก่อนทำของเราดีกว่า เหมือนนมจะไม่เท่ากันตั้งแต่ตอนแรก แต่พอทำออกมานมเท่ากันค่ะไม่ได้ใส่สิริโคนข้างละไซต์นะคะ ใส่ 395 sebbin เหมือนกันทั้งสองข้างค่ะ ต้องบอกว่าหมอ เก่งจริงๆค่ะ

รูปนี้ได้ 15 วันค่ะ หลังตัดไหมก็ยังแปะก็อตใว้ 2 วันค่ะ ทาเบตาดีใว้เพื่อป้องกันแผลไม่ให้ติดเชื้อค่ะ

ครบ 1 เดือน ค่ะ เข้าทรงเร็วสวยมากค่ะ

สุดท้ายคนไหนที่สนใจ ลองปรึกษา ทำที่นี่ได้ค่ะรับรองสวยจริงๆค่ะไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
โพสต์ 2016-3-25 17:10:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมาก บึ้มมากเลยค่ะ
โพสต์ 2016-3-27 06:54:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากคะ หมอเดียวกันเลย หมอชาติชายทำนมสวย ของเราตอนที่ทำไม่ได้นวดฟรี ไม่ได้สอนนวดด้วย หลังทำ14วัน  ตัดไหมเสร็จกลับบ้าน และก็ไม่เคยกลับไปให้หมอดูอีกเลยหลังตัดไหม นมออกมาสวยหัวนมก็เท่ากันเปะ ชอบคะ ไม่เจ็บด้วย
โพสต์ 2016-3-27 18:48:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้