ดู: 1632|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากทราบใครเคยเสริมจมูกที่ Dmor Clinic บ้าง เป็นยังไงบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
คือกำลังจะไปเสริมจมูกที่ Dmor Clinic อยากจะทราบว่าแต่ละท่านที่ไปทำเปงไงบ้างครับ
โอเครมั้ย ขอความเห็นหน่อยยย
รอฟังด้วยคนคะอยากทราบเหมือนกันคลินิกนี้ดีมั้ย
ไปทำมาเมื่อวานค่ะ คุณหมอน่ารักมาก อธิบายดีมาก กระจ่าง
ไม่ดีไม่ให้ออกจากห้องผ่าเลย ละเอียดมาก แต่ตอนนี้ยังบวมอยู่ เลยไม่รู้ว่าจะสวยแค่ใหนค่ะ อิอิ
ทำที่นี่มาคะ โดยส่วนตัวไม่โอเคกับผลลัพธ์ที่ได้คะ
Pinnabee ตอบกลับเมื่อ 2016-10-8 21:20
ทำที่นี่มาคะ โดยส่วนตัวไม่โอเคกับผลลัพธ์ที่ได้คะ

คิดว่าจะมีเราคนเดียวซะอีก ตอนนี้ปีกจมูกไม่เท่ากัน แถมปลายซิลิโคนยื่นออกมาเยอะด้วยอ่ะ จิตตกมากกกกกกกกก
ไม่ค่อยโอเคกับผลลัพเล่นกันค่ะ
ทำที่ เลอแบ็งค็อค ประชานิเวศน์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้