ดู: 754|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] อยากให้รางวัลตัวเองด้วยคอร์สทำหน้าดีๆสักคอร์ส เลือกแบบไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำงานหนักตลอดทั้งปีเลยค่ะ นอนดึกทุกวันเพราะต้องทุ่มเทให้กับงาน หน้าโทรมไม่สดใส ตีนกาก็เริ่มมา จนเพื่อนในออฟฟิตทัก อีกไม่นานโบนัสจะออกแล้วด้วย ถ้าอยากสวยควรทำคอร์สแบบไหนดีคะ ใครพอจะแนะนำได้บ้าง ช่วยทีค่ะ
เราก็เป็น นี่ทนไม่ไหวแล้วจะไปอัพหน้าอยู่ ลองไปดูคอร์สทำหน้าที่งานเคทีซีด้วยกันมั้ยคะ จัดวันที่ 22 ที่โรงแรมโซฟิเทลโซ เผื่อจะได้โปรถูกๆหน่อย
ลองหาครีมลดริ้วรอยมาลองใช้ดูนะคะ แต่คอร์สที่ คห.2 บอกก็น่าสนใจนะคะ มีรายละเอียดเพิ่มเติมมั้ยคะ
พยายามอย่านอนดึก แล้วก็ดื่มน้ำเยอะๆค่ะ น่าจะช่วยได้
คอร์สกระตุ้นคอลาเจนเลยค่ะ นี่กำลังไปดูที่งานเคทีซี เผื่อจะได้โปรถูกๆหน่อย ประหยัดงบ
ถ้าโทรมมากๆก็ต้องฉีดX-DNA หรือสารสกัดจากอสุจิปลาแซลมอน เป็นสารเติมเต็มที่มีประสิทธิภาพให้โครงสร้างผิวแข็งแรง กระตุ้นคอลลาเจนได้ดี ให้ผิวเต่งตึง  อ่อนเยาวน์จากภายใน  ลดเลือนริ้วรอยอย่างได้ผล ปลอดภัย

หรือไม่ก็คอร์สนวดหน้า sonoQueenเลยจ้า เป็น HIFU ที่ดีที่สุดตอนนี้ เราพาแม่ไปทำ นวดกระตุ้นคอลลาเจนใต้ผิว ให้ผิวกระชับ แข็งแรง ไม่เจ็บด้วย
มาๆทำเมโสหน้าใส กับเลเซอร์คิวสวิซ  หน้าจะดีขึ้นมากกกกกก
มีไรปรึกษาได้นะ  
อสุจิแซลมอนครับ ช่วยให้หน้าหายโทรมได้ครับ แถมยังกระตุ้นคอลลาเจนอีกด้วยครับ
ควบกับการทำHIFU ด้วยจะดีมากเลยครับ การทำHIFU นั้นแถบจะไม่เจ็บตัวไม่มีผลข้างเคียงอะไรเลยครับ
รอยตีนกานั้นแก้ได้หลายวิธีครับ ขึ้นอยู่กับลอยลึกมากรึป่าว ต้องปรึกษาแพทย์ก่อนทำอาจจะได้วิธีที่ดีแล้วถูกใจ
แต่ถ้ากำลังมองหาสถานที่ทำ ลองรับพิจารณา คลินิกแถว BTS นานา สุขุมวิท13 ไปด้วยก็ดีนะครับ
ที่นั้นหมอมือเบาแล้วเก่งมากครับ แถมให้คำปรึกษาได้ดีมาก และเป็นกันเอง เฟรนลี่ไปเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้