ดู: 753|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวจมูกพุ่งๆ สันดั้งชัดๆ กับคุณหมอที่น่ารักจาก รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ฮัลโหลลลลล........ชาวดั้งโด่ง
วันนี้ ยุ้ย จะมารีวิวจมูกสวยๆ พุ่งๆ ราคาน่ารัก ให้ดูกัน
เดี๋ยวแถมวิธีการดูแลหลังทำให้ด้วยตามสูตรของตัวเองเลยค่ะ

เริ่มเลยแล้วกัน เริ่มแรก เพื่อนๆต้องนึกก่อนว่าจะได้จมูกแบบไหนดีนะ
เอาแบบพี่อั้ม แบบพี่เนย แบบเกาหลี จัดการเซฟรูปไปเลยค่ะ

จมูกเดิมๆของยุ้ย ปีกจมูกบานนิดหน่อยค่ะ จมูกเนื้อไม่มากเท่าไร แต่อยากได้พุ่งๆ
ลองปรึกษาหมอสิทธิชัยแล้ว ก็พอได้อยู่นะเดี่ยวเรามาดูกันว่าได้แบบไหนเนออออ

อาการช่วง 3 วันแรกของยุ้ย ก็ไม่เป็นอะไรมากค่ะ มีบวมนิดหน่อย ความช้ำไม่มากเท่ารายยย

7 วันผ่านไป จมูกดูเข้าทีมานิสนุงเอง แบบพอได้ๆ เสียดายตัวเองที่ไม่ยอมตัดปีกจมูก
หมอก็แนะนำอยู่นะ เดี๋ยวสงสัยต้องเจ็บตัวรอบ 2 ค่ะ

สำหรับยุ้ยแล้ว ชอบจมูกที่ทำมานะคะ มันดูใช้ได้อยู่ 15 วันก็หายดีแล้วละค่ะ

ยิ่งนานยิ่งสวยนะ  ไม่เชื่อเพื่อนๆก็ลองดูสิค่ะ

สวยไม่สวย  สวยไม่สวย  ลองดูสิค่ะ

บอกเลยว่า พอใจมากค่ะ สำหรับจมูกราคา 13900 บาท

การดูแลหลังทำ
1. น้ำใบบัวบกอัดไปเยอะๆ
2.ทานยาค่ะ ทานยา ที่หมอจัดมาให้
3.เอาไข่ต้มมาถูๆกดๆ ดีจริงๆ
4.ลูกโป่งแช่แข็งให้แข็งๆ
5.ทำมันเข้าไปตลอดเวลาที่มีสติ ดูทีวีก็ทำไปๆ ขยันๆทำ 3 วันฟินนาเร่จร้าาาา

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้