ดู: 1171|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องเป็นสาวสอง แล้วน้องก็อยากมีนม พอมีนมแล้วเป็นแบบนี้เลยค่ะ !!!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sarah_rasa เมื่อ 2016-3-9 19:11

อันนี้รูป Before ก่อนทำของน้องเลยนะ

Say Hi นะค่ะทุกคน น้องเป็นสาวประเภทสอง หรือ สาวน้องนั่นเอง มีนามว่า ซาร่าห์ ค่ะ วันนี้ซาร่าห์จะมารีวิวการเสริมหน้าอกให้เพื่อนๆได้ดูกันค่ะ จากหน้าอกผู้ชายแบนๆ จนตอนนี้ซาร่าห์ได้เปลี่ยนแปลงตัวเองให้เป็นสาวสวยเต็มตัวแล้วนะค่ะ มาดูการเปลี่ยนแปลงและเรื่องราวกันดีกว่าจ้า

ซาร่าห์เป็นสาวสองค่ะ ซึ่งการเป็นสาวสองที่สวยและสตรองเป็นได้ไม่อยากค่ะ ฮ่าๆๆๆๆ คือ สาวสองร่างเดิมคือผู้ชาย แต่ด้วยความใจรักที่จะเป็นผู้หญิงแบบเต็มตัว เลยหันมาเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ชีวิตนี้มีอะไรเหมือนๆของผู้หญิง 5555 ไม่มีแต่เกิดแต่เราก็สร้างได้ด้วยมีดหมอค่ะ ดูน่ากลัวเนาะ แต่ซาร่าห์ไม่กลัวค่ะ แอบ โรคจิตหรือเปล่าเนี่ยเรา ฮ่าๆๆๆๆ ต่อๆ  ชีวิตของสาวสองที่อยากสวยเริ่มจากการดูแลผิวพรรณ กินวิตามินต่างๆเพื่อความสวย ดูแลตัวเองมากขึ้น ไม่เดินตากแดดเพราะกลัวดำ ไม่กินจุกกินจิกเพราะกลัวอ้วน เริ่มดูแลตัวเองเยอะขึ้น แต่มันยังไม่สุดหน่ะสิค่ะ เพราะซาร่าห์เชื่อมั่นในตัวเองว่า เราต้องสวยและเป็นสาวได้มากกว่านี้ จะมีอะไรละคะที่สาวสองจะเริ่มทำได้เพื่อเป็นผู้หญิงจริงๆ ก็เสริมหน้าอกไงคะคู๊ณ ซาร่าห์เลยตัดสินใจเสริมหน้าอกเลยค่ะ มีดหมอเท่านั้นที่จะเนรมิตนมตู้มๆให้น้องได้ จัดเลยค่ะ

จากนั้นซาร่าห์ก็เริ่มหาข้อมูลจากรุ่นพี่สาวสองทั้งหลาย โดยการสอบถามข้อมูลต่างๆ และซาร่าห์อาศัยดูรีวิวต่างๆตามเว็ป IG , FB ดูหมดเลยค่ะ แต่รุ่นพี่สาวสองแนะนำ The sib ค่ะ เพราะเขาบอกว่าคุณหมอมีความเชี่ยวชาญในเรื่องนี้ ประกอบกับเขาเคยพาน้องที่เป็นสาวสองไปทำที่นี่ด้วยเลยแนะนำ พี่เขาบอกให้ซาร่าห์ไปลองนั่งดูรีวิวดู ดูเยอะๆ  ดูจนลูกกระตาจะหลุดออกมากจากเบ้าตาแล้วค่ะ ซาร่าห์เลยตัดสินใจทำที่นี่เลยค่ะ ทำตามคำบอกเล่าของรุ่นพี่ที่เค้ามีประสบการณ์ดีกว่า พอตัดสินใจได้เลยโทรเข้าสาขาทองหล่อ เจอเซลล์ที่ชื่อขวัญ เป็นคนรับโทรศัพท์ค่ะ อะไรที่เราสงสัยถามเขาหมดค่ะ ถามซอกถามแซก ในใจก็กลัวว่าเค้าจะรำคาญ แต่พี่เค้าใจดีตอบหมดค่ะ ซาร่าห์เลยนัดวันปรึกษากับคุณหมอ พอปรึกษาเสร็จก็จ่ายมัดจำ และนัดวันขึ้นเขียงเรียบร้อยเลยค่ะ มาดูรีวิวหลังซาร่าห์หลังเป็นผู้หญิงเต็มๆตัวกันเลยดีกว่า นี่ก็สองเดือนแล้วนะ คริคริ

เป็นยังไงคะคุณผู้ชม อึ้งกันไปเลยชิมะ น้องเป็นสาวสวยเต็มตัวที่สตรองมากๆคร่า ดีใจสุดๆเลยค่ะ และแบบว่าภูมิใจกับนมตู้มๆคู่นี้มากค่ะ สวยสมคำร่ำลือ ทั้งนมและแผลค่ะ การที่สาวสองมีนมก็ทำให้มั่นใจในตัวเองมากยิ่งขึ้น ทั้งด้านการใช้ชีวิต การแต่งตัว มันทำให้เราเดินได้อย่างสง่าและภูมิใจในการเป็นสาวสองค่ะ ซาร่าห์ขอฝากรีวิวนี้เป็นอีกรีวิวสำหรับสาวแท้และสาวเทียมที่จะเลือกสิ่งดีๆให้กับตัวเองค่ะ สาวแท้หรือสาวเทียมท่านไหนที่มีข้อสงสัย สามารถถามซาร่าห์ได้นะคะ หรือโทร 088-2228660 ก็ได้ค่ะ สงสัยแล้วถามเลยเราจะได้หายสงสัย ยินดีเด้อค่ะ ยินดีตอบ เราเป็นสาวสวยที่ใจดีมากๆเลยแหละ
สาวสองก็มีนมสวยได้จริงๆด้วย
สวยไม่แพ้สาวจริงเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้