ดู: 1510|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขออวดดั้งสวยๆสมคำร่ำลือ โดยคุณหมอกิตติศักดิ์ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nuaomaom เมื่อ 2016-3-9 17:58

สวัสดีค่า เพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกคน เราชื่อออมนะคะ หลังจากที่ติดตามรีวิวดั้งโด่งมานานแล้ว วันนี้ออมก็จะมารีวิวประสบการณ์ทำจมูกของออมกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้เพื่อนๆชมกันบ้างนะคะ

ออมตัดสินใจทำจมูกกับทางเลอลักษณ์ เพราะว่าที่นี้เป็นโรงพยาบาลศัลยกรรมขนาดใหญ่คะ จริงๆออมขับรถผ่านหลายครั้งแล้ว ผ่านตาบ่อยๆ เลยยิ่งเชื่อมั่นในคุณภาพของโรงพยาบาล และก็มีค้นหาข้อมูลจากเวบไซด์ต่างๆเพิ่มเติม อ่านรีวิวเพื่อนๆในดั้งโด่งด้วย เลยสรุปตัดสินใจมาทำที่เลอลักษณ์คะ

ออมเลือกทำจมูก Idol Nose ซิลิโคนจากอเมริกา โดยคุณหมอกิตติศักดิ์คะ เนื่องจากคุณหมอมีชื่อเสียงและประสบการณ์มายาวนาน หลายๆเสียงก็บอกว่าต้องหมอกิตติศักดิ์เท่านั้น จึงทำให้ออมมั่นใจได้ว่าจมูกที่ออกต้องสวยอย่างแน่นอนคะ

ขั้นตอนการทำ ก่อนอื่นก็ปรึกษาคุณหมอเกี่ยวกับจมูกของเรา ลักษณะรูปทรง ความต้องการ และการดูแลตัวเองหลังการทำ ซึ่งคุณหมอก็ให้ข้อมูลออมเป็นอย่างดี จากนั้นก็นอนลงบนเตียง (ในห้องมีผู้ช่วยแพทย์ คอยดูแลเราอยู่ตลอดคะ) และคุณหมอก็จะมาฉีดยาสลบชนิดอ่อนกับยาชาให้คะ ตลอดการผ่าตัดออมก็รู้สึกตัวตลอดนะคะ แต่ไม่เจ็บ อย่างที่เพื่อนๆรีวิวกันไว้เยอะมาก คือคุณหมอกิตติศักดิ์มือเบามากจริงๆ แปปเดียวไม่ถึงชั่วโมงก็เสร้จ กลับบ้านได้คะ

พอกลับมาถึงบ้านก็มีอาการบวมเล็กน้อย ไม่เยอะเหมือนเพื่อนที่ทำที่อื่นๆบอกไว้เลย ออมก็ดูแลตัวเองตามคำแนะนำของหมอคะ นอนหมอนสูง งดอาหารแสลง แอลกฮอล์ ปัจจุบันผ่านมาจะ 2 เดือนแล้ว จมูกออมก็เรียบร้อยดีคะ ไม่เบี้ยวไม่เอียง ปลื้มใจมากคะที่ตัดสินใจทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์  โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะดั้งออกมาสวยสมคำร่ำลือจริงๆ

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-12 11:19:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณจร้า
ราคาเท่าไรครับ รบกวนตอบที
ปังค่ะ ทำที่เลอลักษณ์เหมือนกันเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้