ดู: 803|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากเสริมจมุกสวยๆต้องเข้ามาดูรีวิวนี้เลย ตามมา++

[คัดลอกลิงก์]
[attachimg]336961[/attachimg

สวัสดีค่ะ เราชื่อ ปีใหม่ เพิ่งทำจมูกใหม่ พร้อมเปลี่ยนเป็นคนใหม่ค่ะ
เรื่องราวที่จะเขียนในวันนี้คือการทำจมูกสวยๆด้วยเทคนิคพิเศษจากหมอสุดเก่ง
มีฉายานามว่า หมอกิตติศักดิ์
เรื่องมีอยู่ว่า...............เราอยากทำจมูกมากๆๆๆๆ อยากให้หน้าเป็นอาหมวยมีดั้ง จะได้เป็นหมวยอินเตอร์ ^^
มีคนถามว่าทำไมถึงตัดสินใจทำจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เราก็ตอบไปว่า....ก็อยากทำที่นี่มานานแล้ว
ชื่อเสียงเลื่องลือละบือไกลมานานมาก ตั้งแต่รุ่นเพื่อนทำจากคลิกนิกสวยงามเลยทีเดียว

ทำทั้งทีเลือกหมอมือดีไปเลยค่ะ อย่าเสียดายเงงินเลยเนอะ
สวยครั้งเดียวให้จบ ดีกว่าค่ะ เชื่อๆๆๆๆๆปีใหม่นะเพื่อนๆ
ปีใหม่ทำตอนแรก 3 วันแรกอ่า มันเขียวๆ ช้ำๆอยู่เหมือนกัน แต่พอครบ 7 วันก็ไม่เป็นไรเลย ปกติแล้ว
ตอนแรกคิดว่าจะบวมนานกว่านี้อีก เห็นเพื่อนหลายคนรีวิวกันก็ว่าไม่บวมมาก เลยใจชื่นขึ้นมาค่ะ

มุมด้านข้างเป็นทรงสวยไหมค่ะ เราทำมา 39,900 บาทค่ะ เป็นทรงหยดน้ำ คือ มันจะมีจะงอยๆลงมาตรงปลายนิดหน่อย เอามากไปก็ไม่ดี เอาแบบพอดีๆดีกว่าเนอะ

จะหันขวาหรือหันซ้าย ก็มั่นใจในจมุกใหม่นี้ค่ะ มาทำที่เดียวกับปีใหม่สิค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน

เราอยากบอกนะคะว่า....การทำศัลยกรรมจมูกหยดน้ำนี้ เหมาะสำหรับคนที่มีเนื้อพอสมควร จมุกไม่บาง เพราะถ้าเนื้อน้อยจมุกบางทะลุนะคะ จะบอกให้ เสี่ยงๆๆๆๆ

วันนี้ปีใหม่ขอจบการรีวิวไว้เพียงเท่านี้ หากผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะคะ

3วัน 2.jpg (509.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

3วัน 2.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้