ดู: 1175|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกทรงเจ้าหญิง ที่ต้องการ กับหมอปิติ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้าาาาา ตา นะจ๊ะ รีวิวนี้เป็นรีวิวแรกในชีวิตเลย ผิดพลาดประกาศใด ต้องขออภัยด้วยนะจ๊ะ
ไม่พูดพร่ำทำเพลง มาดูก่อนทำกันดีกว่าจ๊ะ ตาเป็นคนดั้งบี้ แบน ไม่มีดั้ง ตรงปลายจมูกก้ดูบี้ๆ ไปสักหน่อย แต่นั้นไม่ใช่ปัญหาจ๊ะ เพิ่งคิดไว้อยู่แล้วโตขึ้นต้องเสริมจมูก แล้ววันนี้ก็ได้เวลาแล้ว
(ก่อนทำ หน้าตาแบบนี้)

ตาเหมือนทุกคนแหละจ๊ะที่อยากจะมีดั้งเพราะเวลาเรามีดั้งเนี้ย มันทำให้หน้าเรามีมิติมากขึ้นนะ หาข้อมูลมามากมายก็มีทรงในดวงใจคืออยากจมูกเหมือนฝั่งเอซีย เกาหลีไรงี้ เบ้าหน้ายังพอเหมือนๆกัน บางคนอาจจะอยากเหมือนฝรั่ง ฝั่งยุโรป สวยนะ แต่เบ้าหน้าไม่รอดไง
เลยตัดสินใจเสริมจมูกที่รพ. เลอลักษณ์ ทรง Princess nose วิลิโคนเกาหลี กับคุณหมอ ปิติจ๊ะ ในราคา 21900 บาท มาดูหลังจากทำเสร็ดดีกว่านะจ๊ะ
(1 วัน)

(3 วัน)

(5วัน)

(7วัน)

(15วัน)

อาการเขียวช้ำ น้อยมาก 3 วันก็หายแล้ว สามารถเดินทางไปไหนมาไหนก้ได้ตามปกติเลยจ่ะ กินยา ประคบเย็น
หมอมือเบา ไม่เจ็บเลยด้วย สำหรับคนที่กลัวเจ็บ จะบอกว่า แค่นี้ สบายๆๆมากๆๆ
(ครบ1เดือน)พอมันเริ่มเข้าที่เราก็จะเริ่มมันใจมากขึ้นจ๊ะ

ณ ปัจจุบัน นะจ่ะ

ได้จมูกทรงที่ต้องการ หน้าดูมีมิติขึ้น ปลื้มมากๆเลยขอบอกๆๆ
สำหรับเพื่อนๆที่ต้องการทำจมูก ก็หาข้อมูลดีๆนะจ่ะ ที่สำคัญคุยกับหมอ เลยว่าเราอยากได้แบบไหนอย่างไร ควรเลือกมาตรโรงพยาบาล เพื่อความปลอดภัยสูงสุด นะจ้ะ วันนี้ ตา ลาไปก่อน เจอกันใหม่กระทู้หน้า หากตาไปทำศัลยกรรมอะไรมาอีก รับรองว่าจะมาแชร์ประสพการณ์อย่างแน่นอน ของคุณมากๆจ้าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้