ดู: 461|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวเสริมจมูกหมอปิติ...เพราะความสวยรอไม่ได้

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกๆคน................วันนี้เค้ามานำเสนอจมูกใหม่ ทำจาก รพ.เลอลักษณ์ หมอปิติค่ะ
ใครหลายคนนคงคุ้นชื่อหมอคนนี้นะ....
เพราะเป็นหมอพรีเมี่ยมของ รพ. บอกเลยว่าทำทั้งทีต้องจัดดีหน่อย
แล้วจะทำทรงไหนดีนะ คิดแล้วคิดอีก คิดอยู่หลายรอบ เอาไงเอากัน ทำเลยดีกว่าเนอะ

ลืมแนะนำตัวเอง.............ชื้อเป้ค่า  เด็กใหม่หัดรีวิว เพราะคิดว่าต่อไปต้องมารีวิวต่ออีก อิอิ

เราคิดว่าเดี่ยวนี้ใครๆก็ทำศัลยกรรมกัน มันธรรมดามากแล้วเนอะ
เค้าอยากทำหหลายอย่างเลยแต่งบประมาณจำกัดทำได้แค่นี้ไปก่อน
ราคาที่ทำไป 15900 ค่ะ  ราคาหมออื่นที่เลอลักษณ์ถูกกว่านี้หน่อยค่ะ................นี่หมอพรีเมี่ยมค่ะ
เดี่ยวมาดูพัฒนาการด้วยกันเนอะ

รูปนี้แบบว่ามีบวมหน่อยอ่านะ ผ่านมาแล้ว 3 วันค่ะ เป็นไงกันบ้างค่ะ

ผ่านมาแล้ว 5 วันนะ มันลดรอยช้ำลงและความบวมก็ลดลงด้วย

ขอบคุณพระเจ้า...............7 วันหายไวมากเลย รอยต่างๆยุบหมดแล้ว
บอกตามตรงดีใจมาก เริ่มเห็นสันจมูกชัดแล้ว

จมูกก็ดูเป็นธรรมชาติดีนะ ก็ชอบค่ะ เพราะบอกหมอว่าโด่งนิดเดียว

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้