ดู: 1225|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ถามเรื่องการฉีดฟิลเลอร์ทีครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากฉีดฟิลเลอร์ ถมร่องแก้มครับไม่รู้ว่าจะฉีดยี่ห้ออะไรที่ไหนดี ค้นๆข้อมูลดูแล้วยังหาที่ชัดเจนไม่ได้ รบกวนด้วยนะครับ
เราเคยฉีดกล่องม่วงยูปีเดิม  ที่เดอะซิบส์คลีนิคพระราม9   เซลส์ให้คำแนะนำดีมาก  ชื่อเอมมี่  ลองปรึกษาได้น่ะ
เราเพิ่งไปฉีดมาที่เชอรีคลินิกอะค่ะ พอดีคนที่รู้จักแนะนำว่าหมอเก่ง มือเบา แล้วมันใกล้บ้านเรา ประทับใจอีกอย่างคือคุณหมอให้คำแนะนำดีมาก มั่นใจว่าหน้าจะสวยเป๊ะแน่นอน ไม่ใช่แค่ฉีดนะ คือหมอช่วยเราดูด้วยว่าหน้าจะเป๊ะแบบดารา ต้องเติมตรงไหน ฉีดเพิ่มยังไง สบายใจมากค่ะ แล้วพวกฟิลเลอร์ของเค้าก็นำเข้ามาจากอเมริกา คุณหมอที่ทำให้ก็มาจากรพ.บางปะกอกเก้า ก็เลยวางใจ ปลอดภัยๆ ส่วนผลลัพธ์ก็โอเคเลย ร่องแก้มตื้นขึ้น เราฉีดคางด้วย คือ ออกมาดี สวย ชอบมากกก คอนเฟิร์มมม
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย girlsassy เมื่อ 2016-6-1 14:06

restylane perlane lidocaine ค่ะอันนี้ดีมากๆ มียาชาในตัวไม่ต้องทายาชาหรือประคบเย็นอะไร

IMG_1439.JPG (1.33 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

แนะนำตัวนี้ครับ perfectha คุณภาพดีมากเลย

http://fareedaclinic.com/th/th-home/

line  alssza
่เราฉีดคางและเติมเต็มร่องแก้มค่ะ ใช้ตัวPerfectha,France ฉีดที่ฟารีดา คลีนิกสุขุมวิท13
ปลื้มมาก สวย ดีราคาไม่แพง
สอบถามเราได้นะที่Line:aummiiko
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alssza เมื่อ 2016-6-3 21:37
alssza ตอบกลับเมื่อ 2016-6-1 16:10
แนะนำตัวนี้ครับ perfectha คุณภาพดีมากเลย

ตัวนี้ครับของแท้ ฉลากยาถูกต้อง
ที่เลอแบ็งค็อค แถวตลาดบองมาเช่ค่ะ
modelis ก็ดีนะค่ะ เราเพิ่งไปทำที่เลอแบ็งค็อคมา หมอโอภาสมือเบามาก
แนะนำที่่ศักติคลินิกค่ะเราทำกับที่นี้แล้วสวยคุณหมอมือเบาและใจดีเราเติมคางกับร่องแก้มหลังทำจะเห็นการเปลี่ยนแปลงได้ชัดและที่สำคัญทำแล้วไม่บวมเลยสามารถทำกิจกรรมอย่างอื่นได้เลยหลังทำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้