ดู: 1132|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] Meso Cocktail อวดขาเรียวแบบมั่นใจ บิกินี่ตัวไหนก็เอาอยู่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iindy.petch เมื่อ 2016-3-4 12:47

สวัสดี ชื่อแนตตี้ค่ะ เป็นนางแบบ playboy ค่ะ ในวงการบันเทิงดารานางแบบเรื่องความสวยความงามยอมกันไม่ได้เลยค่ะ ตอนนี้แนต อายุ 27 ปี แต่ก่อนกินอะไรก็ไม่ค่อยอ้วนเพราะออกกำลังกายบ้าง แต่มา 2 ปี ให้หลังนี้ ออกกำลังกายแล้วน้ำหนักมันไม่ลดนะ แต่มันเริ่มใหญ่เฉพาะส่วนอ่ะ ขาก็ใหญ่ขึ้น ซึ่งมันไม่ได้เลยไง เพราะงานเราต้องถ่ายแบบเซ็กซี่ จะมาอ้วนหรือตันมีเซลลูไลท์งานมันก็น้อยสิ ยิ่งมีคนเข้ามาในวงการนี้เรื่อยๆ เรายิ่งต้องรักษารูปร่าง

เรื่องความสวยความงามเรื่องศัลยกรรมว่ายาตัวอันไหนทำแล้วดีอันไหนทำแล้วสวยเห็นผล หมอที่ไหนทำได้สวย วงการนี้เค้ารู้ดีบอกต่อไปมา  เดี๋ยวนี้เค้าฮิตลดต้นแขนต้นขาด้วยการฉีดลดไขมันกัน เรียกว่าเมโสค็อกเทล เพราะมันได้ผลเร็ว เพื่อนๆพี่ๆในวงการไปทำกันเยอะด้วย ตัวที่เด็ดจริงที่เอาชนะไขมันได้ขายลอยคือ Body Cocktail ของ Mesoestetic ขาเรียวก้นกระชับ แนทตัดสินใจไม่ยากเลยที่เลือกตัวนี้  เพราะเค้าบอกมันเห็นผลจริง แนตตี้เลยไปทำมาเหมือนกัน เลยมารีวิวให้เพื่อนๆดูกัน บอกเลยว่ามันคุ้มมากๆ มาดูนะว่ามันลดแค่ไหน ตอนนี้แนททำไปครบคอร์สแล้ว ทำ 5 ครั้ง/คอร์ส ค่ะ  

ครั้งที่แรก ไม่เจ็บเลย ฉีดแล้วก็ไม่ปวดไม่เขียวช้ำด้วย ไปทำงานต่อสบายๆ

ครั้งที่สาม ขากระชับสุดๆ ส่องกระจกมันดูเล็กลงแล้วอ่ะ

ครั้งสุดท้าย ครบคอร์ส ขาเรียวได้แบบที่แนตต้องการเลยจ้า

V
V
V
V
มาดูแบบชัดๆเลย

ดูจากภาพแล้วเหมือนขาไม่ไม่เล็กลงเลยใช่มั้ย ที่จริงมันลดเยอะมาก  มีแต่คนทักว่าขาเรียว

อันนี้จะเห็นชัดกว่าค่ะ วัดกันไปเลย จาก21 นิ้ว เหลือ 20 นิ้ว หรือลดไป 3 cm เลย วัดจากครั้งแรกจนครังสุดท้าย ยิ้่งเห็นความแตกต่างว่ามันลดลงจริง เพื่อนๆ playboyมาฉีดตายกันเต็มเลยจ้า

รูปอาจรีทัชได้ แต่ตัวจริงรีทัชไม่ได้นะจ๊ะ ต้องสวยทั้งตัวจริงและนิตยาสาร

รูปสวยๆจากนิตยสาร playboy จ้า

ทำที่ไหนคะ ราคา
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-9 11:51:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แนตตี้ทำที่ amedclinic ค่ะ แต่ัยาตัวนี้มีหลายคลินิกที่มีคอร์สนี้ ลองหาข้อมูลที่ Mesoestetic thailand ดูนะคะ จะได้ฉีดใกล้บ้าน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้