ดู: 7919|ตอบกลับ: 47
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยปรี๊ดแตก!เพราะได้จมูกใหม่มาจาก คุณหมอตุ๊ก ปาลิดา ที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bbbirdja เมื่อ 2016-3-3 23:59

หวัดดีจร้าาา แนะนำตัวก่อนน้าาา เดี๊ยนชื่อเบิร์ดค่ะ ปกติก็รู้สึกว่าตัวเองสวยพอตัวอยู่แล้วน่ะ แบบว่าสลับรางไม่ค่อยทัน คริคริแต่.....ยังเหมือนขาดอะไรอีกนิดบนใบหน้า  พอดีว่าเบิร์ดเป็นคนชอบดูโหงวเฮ้งค่ะ เลยลองปรึกษาซินแสดูว่าถ้าทำจมูก จะโอเคมั้ย ??? คำตอบคือ ถ้าทำแล้วจะเสริมโหงวเฮ้ง จะรวยจะเฮง ผู้ชายจะเข้าไม่ขาดสาย555 เดี๊ยนจะรออะไรล่ะค่ะทีนี้ จัดสิค่ะ และเหตุผลสำคัญคือ อยากมีผู้ชายในสังกัดเพิ่มคร้าาาา

เริ่มจากหาข้อมูลจากหลายๆที่ เบิร์ดใช้วิธีโทรถามค่ะเพราะอยากคุย อยากถามให้ละเอียด ถามมาหลายที่น่ะแต่ยังไม่โดน จนมาเจอที่ Dmor Clinic พี่คนที่รับสายเบิร์ด ให้ข้อมูลอย่างละเอียดและเป็นกันเองมั่กๆพี่เค้าให้เข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อน เบิร์ดเลยลองเข้าไปดู บอกเลยว่าคลินิกนี้น่ารักทั้งคลินิก คุณหมอ พนักงานทุกคนเป็นกันเอง ดูแลลูกค้าดีมากๆ พอได้คุยกับคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา เบิร์ดตัดสินใจจองเลยค่ะ จะรออะไรล่ะค่ะ เพราะความสวยรอไม่ได้ คุณหมอให้คำแนะนำแบบเข้าใจง่ายและละเอียด โดยคุณหมอเน้นเรื่องการวางซิลิโคนชั้นลึก การดูแรงตึงผิวของซิลิโคน เพื่อความปลอดภัยระยะยาว และที่สำคัญการทำให้จมูกสวยโด่งพุ่ง รับกับใบหน้า เท่าที่เนื้อจมูกเราเอาอยู่ ออกมาให้สวยเนียนเป็นธรรมชาติ ไม่ดูเป็นสันเป็นแท่งๆ เบิร์ดได้คิววันที่ 16 ก.พ.ที่จริงอยากทำไวกว่านั่นน่ะแต่คิวแน่นจริงๆนี่ขนาดพี่เค้าบอกว่าเปิดทำทั้งสองสาขาล่ะน่ะ อ้อ ของเบิร์ดไปปรึกษาและทำที่สาขาเซ็นทรัลพระราม9 ค่ะ

วันทำตื่นเต้นเล็กน้อย คุณหมอตุ๊กทำไปชวนคุยเป็นระยะ ทำประมาณชั่วโมงกว่า ขั้นตอนเหลาซิลิโคนแกเนี๊ยบมากๆ เหลาแล้วไม่โอ เอาออกมาแต่งอีก ไม่ใช่จับยัดเสร็จอะ ชอบมว๊ากกกกก   ข้ามมาตอนทำเสร็จเลยล่ะกัน แอร๊ยยยย ประทับใจในฝีมือคุณหมอมากกกกก อ้อ ก่อนทำคุณหมอจะถามเราก่อนน่ะว่าชอบแบบไหน ยังไง ทำได้ขนาดไหนคุณหมอจะแจ้งเราเลย แต่ของเบิร์ดนี่ให้คุณหมอออกแบบโลดดด หลังจากทำเสร็จก้อจะมีพี่คนที่ดูแล ไลน์มาถามอาการเรื่อยๆ คอยแนะนำว่าควรปฏิบัติตัวยังไง ห้ามทานอะไร ต้องนอนแบบไหน โอ้ววว ประทับใจจัง

คุณหมอนัดตัดไหม 14 วันแต่ก่อนหน้านี้ต้องส่งรูปให้ทางคลินิกดูเรื่อยๆเพื่อติดตามผลการรักษา ดูแลดี๊ดีประดุจญาติมิตร

มาๆ ดูรูปกันดีกว่า  เริ่มด้วย ความสวยเดิมนะคร้าา

นี่รูปตอน 14 วันน่ะค่ะ สวยใช่ป่ะล่ะ ฮี่ๆคุณหมอบอกว่าจะยุบบวมและเข้าที่กว่านี้อีก หูยยยมแค่นี้ก้อปลื้มล่ะน่ะ พอใจมากๆๆ

เทียบกันจะๆ  คุณหมอบอก รอยุบบวมเข้าที่หน่อยนะ จะสวยกว่านี้อีกเยอะ คร้าาาา คุณหมอ แค่นี้ปรี๊ดแตกแล้วคร้าาา...

ถ้าว่างๆจะมาอัพเดตให้ดูน้าาาา อาจจะหายไปนานหน่อย เพราะหัวกะไดบ้านเริ่มจะไม่แห้งล่ะ ผู้ชายเข้ามาไม่ขาดสายเลยจร้าาา ถ้าใครคิดจะเสริมจมูกหรือทำศัลยกรรม เบิร์ดแนะนำที่ Dmor Clinic เลยคร่า คือที่นี่เค้าดูแลเราเหมือนเพื่อน เหมือนญาติจริงๆค่า
จาก 6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-12 18:44:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดท 26 วันหลังทำให้ค่าาา

แล้วเดี๋ยวมาใหม่ ต้องไปยืนยันตัวเองก่อน หึหึ
คุณเบิร์ดจมูกสวยจังค่ะ ทำมาเท่าไหร่คะ
จมูกสวยมากค่า สนใจมีไลท์คลินิคไหมค๊า
อยากทำค่ะ จมูกสวยมากค่ะ
จมูกสาวมากเลยค่ะ อยากได้อ่ะ
โด่งสวยได้รูปดี
ชอบทรงมากเลยค่ะ หน้าคมสวยขึ้นเลยค่ะ
สวยคับ ดูโด่งธรรมชาติ ราคาเท่าไหร่คับ คิวยาวไหมคับถ้าทำ
สวยและคมขึ้นมากเลยค่ะ  เท่าไหร่ค่ะ
สวยดูเป็นธรรมชาติ กำลังดีเลยจ้า
จมูกโด่งสวยได้ใจมากๆเลยค่ะ เป็นคนเนื้อจมูกน้อยไม่รุ้จะทำได้มั้ยคะ
โด่งธรรมชาติมากค่ะ. เจ้บไหมอ่าตอนฉีดยาชา
นานมั้ยค่ะ กว่าจะหายปวม
สวยเริ่ดเชิดไปเรยคร้าาาราคาเสริมใหม่เท่าไรคร้ารอคิวนานมั้ยค่ะ
หน้าเปลี่ยนเรยคับ. ดูดีขึ้น มันเจ็บมากไหมคับหลังทำ
เนียนธรรมชาติมากคับ
เห็นละอยากทำบ้างเลย
เริ่ดมากค่ะทำมาแพงมั้ย
ตอนนี้เข้าที่ยังคร้าา
จมูกสวยมากเลยค่ะ ดูโด่ง ธรรมชาติมาก ชอบๆๆ
ตอนทำเจ็บไหม เรามีปุ่มกระดูกนูนๆเสริมได้ไหม ราคาเท่าไหร่
สวยมากคับ. เข้ากับหน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้