ดู: 1186|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แก้คาง เปลี่ยนคางเบี้ยวเป็นคางสวย ที่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nanny_saowaluck เมื่อ 2016-3-3 11:32

สวัสดีค่ะ ชื่อแนนนะค่ะ แนนเคยทำจมูกและตา 2 ชั้น ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มาเมื่อต้นปี 58 กับคุณปวลินท์นะค่ะ คือทำวันเดียวกันเลย แล้วออกมาสวย ชอบมากค่ะ แต่เพื่อนดันสวยให้ไปทำคางที่คลีนิคๆ หนึ่ง อยากจะร้องไห้ เมื่อผลที่ออกมาคือคางเบี้ยว ทู่ ไม่สวยเลย อยากจะด่าเพื่อนแต่ว่าชั่งมันเถอะ คือราคาที่ไปทำไม่ถูกเลยนะ ราคานี้ 30000 ที่เสียไปยังไม่รวมค่าอื่นๆเลยนะค่ะ เสียความรู้สึกมาก คือแพงแต่ไม่โอเครค่ะเพื่อดูได้เลยค่ะ คางเบี้ยว ทู่ ไม่เรียวเลยอะ

เลยตัดสินใจมาแก้เมื่อต้นปี 59 ที่ผ่านมา กับคุณหมอคนเดิมเลย มั่นใจนะค่ะต้องสวยกว่าเดิมแน่นอน โทรนัดเลยจ้าไม่รีรออะไรล่ะ รับไม่ได้กับคางตัวเอง แนนเลือกซิลิโคน USA เกรด A นะค่ะ ราคา 19900 บาท ราคากรุ๊ปกริ๊บสวยๆ แต่น้าาา มีค่าแก้ด้วยนะค่ะ 10000 บาท ถ้ามาทำที่นี้ตั้งแต่แรก นะมีตังค์เหลือกินหน๋มล่ะค่ะ มาดูหลังไปทำมากัน

หลังทำมาแล้ว 5 วันค่ะ บวมลดลงแล้ววววว ขอบอกเลยน่าสดๆ ไม่ผ่าน 360 นะจ๊ะ

9 วัน ล่ะนะ โอเครแล้วอ่าาาา มีเพื่อนน่าสวยขึ้น

18 วัน เริ่มเรียวแล้วจ้าาาา สวยๆ ชอบตรงมีคนชมว่าสวยขึ้นนี้แหละ

1 เดือนแล้วว สวย หน้าเรียว ชอบที่สุด

ขอบคุณคุณหมอที่แก้คางให้ออกมาสวยขึ้น เหมือนช่วยให้ชีวิตนู๋สดใสอีกครั้ง แนนทำกับคุณหหมอปวลินท์ ทั้งตา 2 ชั้น จมูก และก็คางนะจ๊ะ คุณหมออยู่ที่ โรงพยาบาเลอลักษณ์ เพื่อนคนไหน ที่ดูแล้วชอบเราก็แนะนำนะค่ะ เราไม่มีปัญหาอะไรเลย แล้วยังนึกเสียดายเงินที่ไปที่อื่นเลยอะ ว่ามาทำที่นี้ตั้งแรกก็จบไปแล้ว สุดท้ายแล้วนะค่ะ ขอให้เพื่อนที่กำลังคิดหรือกำลังจะทำศัลยกรรมต่างๆ ของให้ทำออกมาแล้วสวยปังๆ ค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เจ้าของกระทู้เป็นคนสวยนะ แต่คางเบี้ยวจริงๆ ทำออกมาแล้วสวยจัง
แก้ใหม่แล้วสวยกว่าอีกไปอี๊กกกก
เราเองก็จะไปทำกับคุณหมอปวลิน นัดทำวันที่ 14 พฤษภาคมเสริมคางจ้า แต่ก็ต้องขอขอบคุณเจ้าของกระทู้นะคะ
ที่ออกมาแชร์  ว่าไปแก้คางที่ไหน. แล้วก็ทำกับคุณหมอท่านใด. พอดีว่าดิฉันได้มีนักทำคางกับคุณหมอ คนเดียวกัน ที่คุณไปแก้ค้างเลย. พอเห็นแบบนี้แล้วก็รู้สึกพลอยสบายใจไปด้วย แก้ค้างออกมาใหม่แล้วดูสวยขึ้นนะคะ
เราเองก็จะไปทำกับคุณหมอปวลิน นัดทำวันที่ 14 พฤษภาคมเสริมคางจ้า แต่ก็ต้องขอขอบคุณเจ้าของกระทู้นะคะ
ที่ออกมาแชร์  ว่าไปแก้คางที่ไหน. แล้วก็ทำกับคุณหมอท่านใด. พอดีว่าดิฉันได้มีนักทำคางกับคุณหมอ คนเดียวกัน ที่คุณไปแก้ค้างเลย. พอเห็นแบบนี้แล้วก็รู้สึกพลอยสบายใจไปด้วย แก้ค้างออกมาใหม่แล้วดูสวยขึ้นนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้