ดู: 690|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกเสีย แก้ใหม่ ให้ไฉไลกว่าเดิม กับหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Impossiber เมื่อ 2016-2-27 15:07

เฮโหลวววว ชาวดั้งโด่ง ชื่อ ส้ม นะคะ
ส้มจะเล่าประสบการณ์ ในการแก้จมูกใหม่ ให้เพื่อนได้ฟัง นะคะ

ก่อนอื่นส้มอยากจะเตือนเพื่อนๆ ที่อยากจะเสริมจมูกแต่ไม่ได้ลองศึกษาหาข้อมูลให้ดีเสียก่อน ส้มไม่อยากให้ต้องมาเสียใจอย่างส้มค่ะ เห็นโปรโมชั่นล่อตาล่อใจ โดยที่ไม่ใส่ใจเรื่องมาตรฐาน และคุณภาพที่จะได้รับ ผลที่ได้ คือ จมูกจะทะลุเอานะคะ โชคดีที่ไม่เน่า ไม่อยากเสียใจ เสียเงินฟรี เจ็บตัวฟรี แนะนำให้ศึกษาข้อมูลให้ดีสะก่อน
ก่อนแก้ เป็นแบบนี้ค่ะ มันจะทะลุ

ก่อนหน้าที่จะแก้ ส้มได้ไปเสริมจมูกกับคลินิคแห่งหนึ่ง ไม่ขอพูดถึงนะคะ
คือมันจะทะลุ พอส้มจะแก้ใหม่ ส้มเลยต้องศึกษาหาข้อมูลให้เยอะ ดูหลายๆสิ่งประกอบกัน ทั้งราคา มาตรฐานคราวนี้ ต้องโรงพยาบาลค่ะ เพื่อความปลอดภัยของตัวเอง คือไม่อยากแก้อีกแล้วเข็ดมาก ชื่อเสียงของทีมแพทย์ ความเชี่ยวชาญ ต้องเป็น แพทย์ที่เฉพาะศัลยกรรมเท่านั้น
จึงตัดสินใจเลือกที่ รพ. เลอลักษณ์ ค่ะ

ส้มได้แก้จมูกใหม่ กับคุณหมอ กิตติศักดิ์ แบบเทคนิคพิเศษปลายหยดน้ำ เพื่อความสวยธรรมชาติ ไปดูรูปกันค่ะ

วันแรกที่แก้มานะคะ จะเห็นได้ว่า ดูบวมๆ ช้ำๆ อยู่ ส้มไม่ได้เป็นกังวลอะไรค่ะ เพราะ คุณหมอได้อธิบายให้ฟังแล้ว ว่าจะมีอาการแบบนี้เกิดขึ้น เพราะเราแก้จมูกด้วย หายไวก็ต้องพยายามกินยาตามที่หมอให้ ใช้ประคบเย็น และกินน้ำใบบัวบก เพื่อให้หายช้ำค่ะ

ใช้แมทปิดหน้าไว้ก่อน เพื่อป้องกันฝุ่นละอองต่างๆ คือส้มรักษาความสะอาดมาก กลัวค่ะ ฮ่าาาๆ ไม่อยากทำอีก
เข้าวันที่ 5แล้ว เป็นแบบนี้ค่ะ อาการบวมลดน้อยลงไปมาก

ครบ 1 อาทิตย์ เอาพลาสเตอร์ออกแล้วแต่ยังไม่แต่งหน้านะคะ

ครบ1เดือน มาดูกันค่ะ 1 เดือนนี้ ภาพ มาเต็มๆ เรียกได้ว่า ถ่ายทุกมุมเลยย

มุมข้าง

หน้าตรง

นี้แหละค่ะ ถ้าวันนั้น ส้มได้เลือก โรงพบาลเลอลักษณ์ ตั้งแต่แรก ส้มก็จะไม่เจ็บตัวซ้ำๆ ไม่เสียเงินหลายรอบ เพื่อนๆคนไหน จะที่เสริมจมูก ก้ขอกรณีส้มเป็นตัวอย่างนะคะ ศึกษา หาข้อมูลก่อนนะ ขอบคุณที่อ่านรีวิวขิงส้มครั้งนี้ ขอบคุณมากค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ดีที่แก้ทันนคะ
จมูกเหมือนทะลุ ดีนะที่แก้ทัน ดีใจด้วยค้าบ
ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ แล้วเสริมหยดน้ำนี่คือทำยังไงอ่าคะ ใช้กระดูกหลังหูป่าวคะ
จมูกทำมาโ้่งสวยดุปลอดภัย
แก้แล้วสวยเลยยยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้