ดู: 1665|ตอบกลับ: 4

[ทั่วไป] ผ่าตัดแก้ไขท้องลาย+เสริมอก(สอบถาม)

[คัดลอกลิงก์]
อายุ24ปีค่ะ มีลูก2คน
มีปัญหาคือ หนังหน้าท้องลายและหน้าอกหย่อยคล้อย
เคยอ่านรีวิว(ตามรูป)ในเวปหนึ่ง แต่จำข้อมูลอะไรไม่ได้
อยากทราบว่า ที่ไหนทำได้บ้างคะ ราคาประมาณเท่าไหร่
อยากแก้ไขหน้าท้องและเสริมหน้าอกด้วย เจ็บทีเดียวพอ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-9 20:51:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ที่ไหนผ่าตัดแก้ไขท้องลาย+เสริมหน้าอกพร้อมกันได้บ้างคะ
ช่วยแนะนำหน่อย พี่สาวสนใจทำมากคะ รบกวนขอข้อมูลด้วย ขอบคุณคะ
โพสต์ 2016-5-12 21:32:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจเหมือนกันคะ
รอคนมาตอบ
โพสต์ 2017-6-30 22:32:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นี่รีวิวเราค่ะ ผลงานหมอคณิต MAXi ตอบทุกบัญหาที่ถามมาเลยค่ะ รูปอาจหน้ากลัวนะค่ะ แต่ขอดูรูปปัจจุบันได้ค่ะ
หมอคณิต เป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางที่เชี่ยวชาญมากค่ะ และที่สำคัญ เป็นอาจารย์แพทย์ที่ธรรมศาสตร์ ด้วยนะค่ะ เห็นเคสมาเยอะมาก ทำให้เรามั่นใจในฝีมือ หมอคณิต มากๆ  หมอศัลยแพทย์ตัวจิง ผลงานดีจิง จึงขอบอกต่อค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;page=1#pid1631023
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้