ดู: 623|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อายุพรากความอยากสวยไปไม่ได้ จมูกเทคนิคพิเศษจากหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mammakco เมื่อ 2016-2-25 10:40

สวัสดีจ๊ะ...ชื่อแหม่ม อยากจะรีวิวให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ดูผลงานทำจมูกเทคนิคพิเศษจากหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ
บอกหลายคนก็ยังงง จมูกนี่มีเทคนิคพิเศษอะไรหนอ เอาเป็นว่าวันนี้จะเล่าให้ฟังนะ
        แหม่มทำที่ รพ.เลอลักษณ์ตามคำแนะนำของลูกค้าหลายคนที่เข้ามาทำผมที่ร้าน  เรื่องความสวยงามต้องขอบอกว่า (มันเยอะมาก ลูกค้าชอบเมาท์)
        ตามคำกล่าวของลูกค้า หลายๆคนพอใจในผลงานของหมอ รพ.เลอลักษณ์โดยเฉพาะคุณหมอกิตติศักดิ์ซึ่งหลายคนบอกว่ามีความสามารถในการสร้างทรงจมูกให้ออกมาสวยแทบทุกราย ซึ่งคุณหมอเขามีเทคนิคพิเศษคือ Luxury Tear Drop เป็นทรงที่ดาราชอบทำกัน
        เจ้แหม่มอยากสวยแบบดารา 555 (ฝัน ฝัน) ราคาจมูกที่ทำคือ 29,900 บาท จากปกติ 79,900 บาท ตอนที่ทำที่นี่ชอบตรงที่มีเทคนิคฉีดยาสลบค่ะ นอนสบาย ตื่นมาสวยปิ้ง

มาชมรูปก่อนทำจมูกกัน

ทรงจมูกที่ใครๆพากันชมว่าของเดิมสวยอยู่แล้ว แต่มันไม่ตอบสนองความต้องการของเจ้ได้เลยจ๊ะ เจ้แหม่มจัดการจองคิวช่วงนั้นคิวยาวมาก รอลุ้นเคสหยุด อาทิตย์นึงได้ ของแบบนี้วัดดวง เลือกหมอเก่งก็คิวยาวเป็นธรรมดานะจ๊ะ เพื่อนๆน้องๆไม่ต้องตกใจทำไมรอนาน เคยได้ยินไหม ช้าๆได้พล้าเล่มงามจ๊ะ

ว่ากันไปมามาดูกันว่าจะบวมช้ำแค่ไหนระหว่าพักฟื้น เจ้อายนะ...แต่ให้สมจริงหน่อยทนดูเอาก่อนสวย ผ่านมาได้ 2 วัน

รูปนี้คาดว่าประมาณ 3-4 วัน รอยแดงหายไวมาก เพราะประคบร้อนเย็นตลอด บวมก็ยุบไวนะ

เกือบครบอาทิตย์ เจ้แหม่มว่ามันหายไวอยู่นะ

เกือบ 10 วันแล้วรูปนี้ดูปกติแล้วนะ ถ้าแต่งหน้าก็ไม่มีรอยเท่าไรแล้ว

เห็นรูปอวตารของเจ้แหม่มแล้วมาดูหลังทำจมูกกันดีกว่าจ๊ะว่าจมูกสวยมั้ย ติชมได้แต่อย่าแรงนะ คนหน้าลูกสาวรอโตหน่อยเดี๋ยวพาไปอัพเหมือนม๊า

ปล. คิดอยากจะสวยต้องเลือกที่ดีๆหน่อย ยอมลงทุนสักนิด จะได้ทำครั้งเดียวไม่ต้องแก้กันบ่อยๆคงไม่มีใครอยากเจ็บบ่อยๆนะ เจ้แนะนำจากใจจริง ที่ปลื้มโดยส่วนตัว ชอบฝีมือคุณหมอกิติศักดิ์มากเลยค่ะ ราคามีหลายราคา ต้องลองดูริวิวเยอะๆ ถ้าชอบโทรไปจองคิวได้เลย 02-888-2888 โทรไวสวยไวนะจ๊ะ มีไรสอบถามได้เจ้แหมม่จะรอตอบให้นะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
mammakco ตอบกลับเมื่อ 2016-2-26 15:38
บอกหมอไม่เอาโด่งมาก เอาแบบธรรมชาติหน่อย

สวยค่ะ ทรงรับกับหน้า ดีใจด้วยคะ
เปลี่ยนจากเดิมนิดหนุ่ง แต่รวมๆกฌสวยขึ้น
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-26 15:38:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
thanawan69 ตอบกลับเมื่อ 2016-2-25 15:33
เปลี่ยนจากเดิมนิดหนุ่ง แต่รวมๆกฌสวยขึ้น

บอกหมอไม่เอาโด่งมาก เอาแบบธรรมชาติหน่อย
สวยสมวัยมากค่ะ
พอหาย แล้ว สวยมากเลยค่ะ
สวยค่ะ ดูธรรมชาติมากเลยย
พอยุบแล้วดูดีมากจิงๆ ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้