ดู: 820|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อัพดั้งครั้งแรก...รพ.เลอลักษณ์กับคุณหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย padtana เมื่อ 2016-2-23 14:28

สวัสดีค่ะ ชื่อ อ้อมค่ะ อ้อมต้องบอกก่อนว่าเป็นคนไม่มีดั้งเลย หายใจไม่ออก(นี่ก็เว่อร์ไป)
จริงๆอยากทำมาตั้งนานแล้วแต่ไม่รู้จะทำที่ไหน พอเข้ามาเรียนในกรุงเทพเท่านั้นแหละ จบข่าวเลยจร้า
แต่ละนางที่มหาวิทยาลัยเอกชนแห่งหนึ่ง ดั้งพุ่งกันทั้งนั้นเลย เหนแล้วว้อนมาก

ตัดสินใจอยู่พักใหญ่เพื่อนๆก็แนะนำคลินิคดังย่านบางลำภูอยู่ ราคาถูกมาก แต่เราก็ไม่มั่นใจ เพื่อนก็แนะนำแถวมหาวิทยาลัยอีกเราก็ไม่กล้า เพื่อนเลยแนะนำโรงพยาบาลให้ เอารีวิวดั้งโด่งให้ดู ชอบเลยอ่ะ เป็นโรงพยาบาลดูมีมารตฐานดี เราเลยไว้ใจที่เลอลักษณ์ เคยได้ยินฉายาเก่าคลินิคสวยงาม คนที่ทำมาเป็นธรรมชาติแถมสวยด้วย ถูกใจเราเลย

งบประมาณเก็บมาพอสมควร เราเลือกหมอมือ 1 เลยค่ะ ชื่อคุณหมอกิตติศักดิ์ ฝีมือทำจมูกดีมาก ราคาจะสูงกว่าหมอท่านอื่นนะคะ แต่ความมั่นใจ 100% เลยละค่ะ

ดั้งเดิมพ่อแม่ให้มา นิดหน่อยพอประมาณ แต่เราไม่พอใจเลยต้องอัพกานหน่อย ทรงที่เลือกทำเราทำทรง i dol nose นะ เห็นเขาบอกว่าทรงฮิต โด่ง สวย บิดได้ ราคา 21,900 บาท

1 สัปดาห์ที่ทำจมูกกับคุณหมอกิตติศักดิ์ หมอมือเบามากเลยค่ะ ไม่เจ็บเลย กลับมาบ้านพักฟื้น ก็ไม่ได้ช้ำเท่าไร่ แต่มีบวมหน่อย เราใช้สูตรไข่ต้ม ไข่เย็น แล้วก็ลูกโป่งแชร์ตู้เย็น มันเวิร์กมากนะคะ ขอบอก

เพื่อนๆที่ทำจมูกลองทำดูสิค่ะ ทำตลอดเลยนะสามวันติด รับรองยุบไวสุดๆแล้วก็กินยาให้ตรงเวลาด้วย แปบเดียวแต่งหน้าสวยออกจากบ้านแล้ว มาดูด้านข้างอีกด้านกันค่ะ

1 เดือนแล้วจมูกเข้าที่ชอบมาก จมูกสวยสมคำร่ำลือเลย เดี่ยวพี่สาวเราก็จะมาทำเหมือนกันค่ะ ดีนะที่เลือกทำที่นี่ไมม่ผิดหวัง
เพื่อนเราบางคนน่าสงสารมากไปทำที่คลินิคมาแล้วเบี้ยว หมอทำโด่งเกินเนื้อจมูก ทะลุก็มีนะ แต่หมอที่นี่ดีมาก เขาจะไม่ทำให้โด่งเกินไป เพราะมันอันตราย ถือว่าดีนะคะ

ที่เรามาเขียนรีวิวลงครั้งนี้เพราะอยากขอบคุณที่ทำให้สวยขึ้นมากเลยค่ะ มั่นใจทำอะไรตั้งหลายอย่าง จากเมื่อก่อนที่ไม่กล้าแสดงออก ขอบคุณจริงๆค่ะ คุณหมอกิตติศักดิ์

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ดูดี และสวยมากค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-23 15:41:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
KTidarat ตอบกลับเมื่อ 2016-2-23 15:36
ดูดี และสวยมากค่ะ

ขอบคุณค่ะ
เข้ากับหน้ามากค่ะ
ทำมาสวยมากจ่ะ
ทรงสวยค่ะ เราก้ทำที่เลอลักณ์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้