ดู: 692|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สวยครบจบที่เดียว รพ.เลอลักษณ์ รีวิว จมูก หมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NattyZara เมื่อ 2016-2-23 12:25

สวัสดีค่ะ แน๊ตค่ะ วันนี้ มารายงานตัวกับชาวดั้งโด่งทุกคน
แน๊ตจะมาเล่าประสบการณ์ การทำจมูก ค่ะ ผิดพลาดประการใด แน๊ตต้องขออภัยด้วยนะคะ (มือใหม่หัดรีวิว)

จริงแล้วแน๊ตทำมาหลายอย่างค่ะ ทั้งจมูก ตา และคาง นี้แหละมนุษย์ ไม่พอใจในสิ่งที่ตนเองมี แต่ทำแล้วสวยก็ยินดีค่ะ ฮ่าๆๆ งั้นแน๊ต เรียก รีวิวนี้ว่า รวมมิตร ศัลยกรรม นะคะ อิอิ แน๊ตหาข้อมูลอยู่นาน ว่าจะเลือกทำที่ใด ลองเปรียบเทียบหลายคลีนิค หลายโรงพยาบาล ส่วนตัวแน๊ตเองต้องการความปลอดภัย มีมาตรฐาน สะอาด ไม่ใช่ทำมาแล้วเน่า เราคงไม่เสี่ยงค่ะ ไม่อยากเจ็บตัวฟรี เสียเงินฟรีอีก ที่สำคัญ หมอต้องเชี่ยวชาญจิงๆ เราจะได้ ไม่ต้องมาผิดหวังที่หลัง
สุดท้ายแล้ว ก็หนีไม่พ้น รพ.เลอลักษณ์ค่ะ เพราะ ทั้งชื่อเสียงของโรงพยาบาลแล้ว ชื่อเสียงของหมอ ในความเป็นมืออาชีพ เป็นทีมแพทย์ผู้เชี่ยวชาญ ยังมีรีวิวอีกมากมายที่ย้ำความมั่นใจของเรา แน๊ตเลยตัดสินใจทำที่นี้ ทั้งหมด สามอย่างเลย ทั้งจมูก ตาและคางค่ะ
แน๊ตทำจมูกกับคุณหมอ กิตติศักดิ์ ซิลิโคน อเมริกา ทรง i dol nose  ราคา 21900 ค่ะ
ทำตัดแต่งตาบน เพราะแน๊ต มีปัญหาหนังตาตกค่ะ และก็เสริมคางด้วย เรียกได้ว่า จบครบชุดที่นี้ ที่เดียวเลย ไปดูรูปกันดีกว่า

ทุกอย่างที่แน๊ตทำมา ยืนยันได้เลยว่า ไม่เจ็บ ไม่ไม่อาการช้ำ นานๆ ประมาฯ3 วันทุกอย่างก็ดีขึ้นค่ะ แต่ว่า แผลจะหายสนิท หรือ ให้ทุกอย่างเข้าที่ ก็ประมาณ 1-2 เดือนนะคะ ใครที่เพิ่งทำมาก็อย่าเพิ่งรีบใจร้อยนะ รอให้เข้าที่ก่อน รับรองว่าสวย

แน๊ตฝากรีวิวเล็กๆไว้ด้วยนะคะ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ตาสวยมากเลยค่ะ อยากทำบ้างจัง
สวยค่ะ ทั้งจมูกตาคาง เลิศ
เหมือนลูกครึ่งเลยคะ สวยมากกกกๆ
สวยครบจบเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้