ดู: 1078|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เนื้อจมูกน้อย ก้เสริมจมูกได้ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร้า ชื่อเจ คร้า วันนี้ จะมารีวิวเสริมจมูก เจเป็นคนเนื้อจมูกน้อย ดั้งไม่มีด้วย
เสริมจมูกเพื่ออยากให้ตัวเองดูดีขึ้นมานิดนึงก้ยังดีค่ะ เลยโทรมาปรึกษา ที่รพ.เลอลักษณ์ นัดวันคุยกับคุณหมอ
เจเนื้อจมูกน้อย มาก คุณหมอ ให้คำแนำนะว่า ต้องยอมรับนิดนึงว่า ตัวเองเปนคนที่มีเนื้อจมูกน้อยมาก เพราะฉนั้น จะไม่สามารถเสริมให้โด่งสูงพุ่งออกมาได้ อย่างเครสอื่นๆ เจก้ไม่ซีเรียสค่ะ เพราะรู้และเข้าใจในร่างกายของตัวเอง เทมื่อคุยกับหมอเสร็จ ก้เข้าห้องผ่าตัด เสริมจมูก เวลาผ่านไปสัก 40 นาที เจก็กลับบ้านได้แล้ว เจ็บแบบเราทนได้สบาย มียาชาช่วย หมอมือเบามากค่ะ

3วันค่ะ หลังจากไปเสริมมา

15วัน

ครบ1เดือนค่ะ

ได้มาเท่านี้ ก้ดีใจนักหนาแล้ว ทำไงได้ เกิดมาเนื้อจมูกน้อยมาก แต่โชคดีที่คุณหมอช่วยไว้ ขอบคุณที่อ่านรีวิวของเจนะคะ ไปแล้วววว

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เท่านี้ ก้สวย ธรรมชาติ ดีแล้วนะคะ สวยๆๆ
สวยน่าา เปลี่ยนลุคไปเลยเนอะ
สวยขึ้นคราบบบบบ
สวยแล้วค่ะ ทรงดีงามม
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
หน้าเป๊ะมากค้ะ
สวยขึ้นนะคะ ดูธรรมชาติด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้