ดู: 844|ตอบกลับ: 1

จมูกง๊ามงามครบ 15 วัน กับหมอสิทธิชัย รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        ดีคร้าาา ขอแนะนำตัวตัวนะค่ะ ชื่อกิ๊ฟนะ กิฟอยากเล่าเรื่องราวหลังจากไปอัพดั้งมาจ้าา ก่อนจะมีดั้งกิ๊ฟเป็นเด็กสาวคนหนึ่งที่มีดั้งน้อย น้อยแบบตาจะไหลมาหากันอยู่แหละ อิอิ (พูดไปเรื่อย 55555+) เป็นคนมีดั้งน้อยค่ะ ถ่ายรูปหน้าตรงที่นะ ประมาณว่าจมูกฉันหายไปไหน (ใครก็ได้หาให้หน่อย .... ) วันนี้กิ๊ฟอารมณ์ดีแบบสวยๆ ค่ะ ก้แบบว่ามีด๊งมีดั้งกะเค้าแล้วอะเนอะ เลยรู้สึกดูดี สวยๆ ชมรูปก่อนและหลังกันดีกว่าค่ะ

เห็นมั้ยๆ เห็นไรมั้ยค่ะ แตกต่างกันมากเลยอะ ภาพแรกแบบว่าไม่มี๊ไม่มี ภาพที่ 2 แบบว่าโด่งเลย ชอบมากเลยค่ะ คุณหมอเก่ง ทำสวย กิ๊ฟทำกับคุณหมอสิทธิชัยนะค่ะ ซิลิโคนที่เลือก IDOL NOSE จ๊ะสวยๆ เน้นดั้งนะจ๊ะ ราคาก็อยู่ที่ 13900 บาทจ้าาา หมอใจดี โรงพยาบาลก็สวย คนไปทำก็สวย ฮ่าๆ อันนี้ก็เล่นไปเน๊อะ อย่าเครียดๆ นะจ๊ะ

มันต้องมีคนถามเชื่อ พี่ค่ะทำไมถึงเลือกนี้ แน่จ้า !!! กิ๊ฟเลือกที่นี้เพราะเพื่อนทำมาสวย ไม่ใช่คนเดียวนะค่ะ หลายคนมากนะ เพื่อนที่ทำที่นี้ ทำออกมาสวย ดูดี มากจ้าาาาา คุณหมอหรอมืออาชีพมาพูดเลย มือเบาทำแปปเดียวเสร็จนะ ไม่ค่อยระบบ หรือเขียวซ้ำ มีบวมนิดๆ ถือว่าดี๊ดี พูดมาเยอะล่ะ มา ดูๆๆๆๆ ภาพหลังทำไปแล้วมากดีกว่าอ้าาาาาาา

ช่วงที่ 1-3 วันวันมาดูกันเร็วมา ว่ากิ๊ฟมีสภาพเป็นยังไงบ้าง

ช่วง 7 วันน้าาาา

ช่วง 14 วันนะจ๊ะ

อ่า..... วันที่ 15 ก็อย่างที่เห็นน้าาาา ดูๆๆๆๆ

สวยแล้วเป็นไง เพื่อนว่าไงบ้างจ๊ะ นี้แค่ 15 วันเองน้าาาา
ไว้ครบเดือนจะมาอัพใหม่จ๊ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2016-3-1 10:15:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูมีมิติมากคร้าาาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้