ดู: 726|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวเสริมจมูก เข้ากับรูปหน้า ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ampere01 เมื่อ 2016-2-12 11:57

ดีจ้าาา แอมแปร์ค่ะ แอมแปร์มีภาพก่อนและหลังทำจมูกมาให้เพื่อนดูกันค่ะ แอมแปร์ ได้ไปทำจมูกมาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์นะค่ะ วันนั้นไปไม่ได้นัดค่ะ แบบว่าอยากไปทำก็ไปทำเลยประมาณนั้น แอมแปร์เลยเอาภาพมาฝากจ้าาา ว่าเป็นยังไงบ้าง ตอนนี้ เพิ่งจะ 1 เดือนนะค่ะ แต่อยากเขียนล่ะค่ะ ตอนนี้กำลังจะไปตรวจทรงครบ 1 เดือนพอดี

แอมแปร์เลือกใช้ซิลิโคนทรง Idol Nose นะค่ะ แอมแปร์อยากให้ดั้งโด่งเป็นสัน ดูมีมิติ มากกว่ามีปลายสวยๆ แอมแปร์ทำกับคุณหมอวรรณาค่ะ ก็เพราะว่าไม่ได้นัดนี้แหละ หมอไหนว่างก็เข้าเลย แต่เชื่อใจในฝีมือคุณหมอที่นี้นะค่ะ ว่าทำสวยทุกคน ก็มีเจ้าหน้าเขาแนะนำซิลิโคนต่างๆ แต่ก็อย่างที่บอก ว่าเลือกซิลิโคน Idol Nose ไปนะค่ะ ราคาอยู่ 13900 นะค่ะ ไม่ซ้ำนะนะค่ะมีบวมนิดๆ เอง หมอมือเบ๊าเบา
        ภาพก่อน-หลังทำของแอมแปร์

และมีภาพ ช่วงประมาณ 20 วันค่ะ

นี้รูปเพิ่มเติม 1 เดือนค่ะ

คุณหมอมือเบาใจดี ทำออกมาสวยด้วย โรงพยาบาลนี้สำหรับแอมแปร์แล้ว มาตรฐานดีนะค่ะ ทำสวยด้วย
ตอนนี้ชอบและพอใจในรูปจมูกนี้มากค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
รูปจมูกสวยมากเลยค่ะ สวนสันมีมิติมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้