ดู: 2481|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปลูกผม] อัพเดต 5 เดือน หลังจากปลูกผมที่มาสเตอร์พีซคลินิกครับ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนหน้านี้ผมเคยตั้งกระทู้รีวิวปลูกผมไปแล้ว
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=117549&extra=page%3D1
นี่คือลิ้งค์กระทู้นะครับ

ขออนุญาตยกภาพเดิมมาให้ดูนะครับ

จะเห็นได้ว่าช่วงที่ผมปลูก จะไม่มีผมเลย

จากวันนั้นถึงปัจจุบันก็ผ่านมาแล้ว 5 เดือนแล้ว และนี่คือภาพล่าสุดของผมครับ

ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ ว่าผมขึ้นแล้วจริงๆ ค่อยๆขึ้นมาเรื่อยๆ
แต่ละเส้นจะขึ้นไม่เท่ากันตามปกติของการขึ้นของเส้นผมใหม่ทั่วไปเลยครับ

ด้านข้างครับ

ตอนนี้ผมรู้สึกพอใจมาก ผมรู้สึกมั่นใจขึ้นเยอะเลยครับ ขนาดผมยังไม่ขึ้นเต็มที่ทุกเส้นนะเนี่ย 5555
เดี๋ยวผมจะมาอัพเดตเรื่อยๆนะครับ
ยินดีด้วยครับ ตอนนี้ผมปลูกมา ได้ 3เดือนพอดี ดีใจมาก
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-1 12:29:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ballza511 ตอบกลับเมื่อ 2016-2-25 22:39
ยินดีด้วยครับ ตอนนี้ผมปลูกมา ได้ 3เดือนพอดี ดีใจมาก

ขอบคุณครับ คุณก็ปลูกเหมือนกันหรอครับ ผมขึ้นรึยังครับ เป็นยังไงบ้างครับ เล่าสู่กันฟังหน่อยครับ
5 เดือนแล้ว น่าจะขึ้นแน่นกว่านี้นะคะ ผมยังดูบางๆอยู่เลย คุณหมอบอกว่าผมจะขึ้นเต็มกว่านี้ไหม จะรอติดตามนะคะ
ไม่ทราบว่าทำกี่กราฟราคาเท่าไหร่ครับ
เอาใจช่วยนะครับ เท่าที่ดูมันยังแหว่งๆ บางๆ ถ้าเทียบกับที่อื่นปลูก 5 เดือน แต่ยังไงมาอัพเดดเรื่อยๆนะครับ เห็นคนไปปลูกที่นี่กันเยอะมาก อยากเห็นผลลัพคนที่ผมขึ้นเต็มๆอะครับ
อยากเห็นปัจจุบันจังครับ ว่าเป็นยังไง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้