ดู: 917|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกเบี้ยว ดั้งหัก หมอกิตติศักดิ์ช่วยได้ รีวิว จมูก รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อเมย์นะคะ เพื่อนๆ

วันนี้ เมย์ จะมารีวิว จมูก ที่เมย์ ทำมาจากโรงพยาบาล เลอลักษณ์ค่ะ รูปไม่เยอะ เท่าไหร่ แต่อยากมารีวิวให้เพื่อนๆได้เห็นเพื่อตัดสินใจ และเพื่อให้แนะนำค่ะ รูปก่อนทำ นะคะ เมย์ เป็นคนที่มีปัญหาจมูกเบี้ยว สังเกตุจากภาพที่เงยหน้า จมูกเมย์ ไม่เท่ากัน

ที่ตัดสินใจมาทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะมีคนที่ทำ แนะนำมาอีกทีค่ะ เมย์ มีปัญหาที่จมูกคือ นอกจากจะไม่มีดั้งแล้ว จมูกยังเบี้ยวอีกด้วย ก้อยากจะทำให้มั่นใจว่า การที่เราเลือกจะทำจมูกสักที่ ที่ ที่นั้นต้องทำสวย และปลอดภัยจริงๆ เลยเลือกโรงพยาบาลนี้ เพราะเคยได้ยินชื่อเสียงของทาง โรงพยาบาล และ ชื่อเสียงของคุณหมอเองด้วยค่ะ รีวิวมากมาย และคนใกล้ตัวยังมาทำอีก ไม่มั่นใจก้ไม่รู้ยังไงแล้วค่ะ อิอิ

รูปจะมีก่อนทำ และหลังทำไปแล้ว 1 เดือนนะคะ ระหว่างนั้น ไม่มีอาการบวม ไม่เขียว ไม่ช้ำ นะคะ รูปที่เมย์ลง ต่อไปนี้คือรูป หลังทำแล้ว 1 เดือนค่ะ ช่วยดูหน่อยค่ะ ว่า เปลี่ยนไปมากแค่ไหน ปัญหาที่จมูกเบี้ยวก้หายไปค่ะ มั่นใจขึ้นมาก ไม่คิดว่า ตัวเองจะเปลี่ยนไปขนาดนี้

เป็นกำลังใจให้เพื่อนที่ต้องการเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดีขึ้นนะคะ ดูจากเมย์เป็นตัวอย่างดูดีขึ้นมากกว่าเมื่อก่อน และถ้ามีปัญหาแบบเมย์แล้วด้วย โทไปหาทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์เลยค่ะ นัดคุณหมอเลย เมย์ ทำกับคุณหมอ กิตติศักดิ์ คุณหมอเก่งมาก เมย์ทำ i-dol nose ราคา 21900 บาท บอกเลยว่าไม่เสียดาย เพราะผลลัพธ์ที่ได้ ออกมาดีมากๆ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้