ดู: 1416|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว แก้จมูกใหม่ กับหมอพอล์ รอบที่ 2

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย name_arm เมื่อ 2016-2-10 00:27

สวัสดีครับ  เดียวมีเรื่องเล่ากับการแก้จมูกใหม่  จมูกรอบแรก ผมทำมาได้ประมาน 4ปี พอดี เป็นแกรนซิลิโคลนแข็งมาก  ราคาก็พอประมาน โดยการอยากเสริม  แต่ไมไ่รู้ว่าอันไหนดีไม่ดี   โดยการหนีแม่มาทำแล้วไม่ได้ปรึกษาใครเลย  ทำมาได้สักพักทรงสวยนะครับ มีแต่คนมีแต่คนชอบ  แต่แกรนแข็งมาก แต่มีการเบี้ยวนิดหน่อยเป็นเรื่องปกติของคลีนิคนี้อยู่แล้วครับ  ผมพอใจในระดับหนึ่ง  พอเริ่มเข้าปีที่ 3 มันเริ่มบวมและอักเศษ มีหลายๆๆคนทักว่าแก้จมูกใหม่หรอ ทักจนเยอะ เพราะเราไม่เคยได้สั่งเกตเลย  เพราะว่าศิลิโคลนมันใหญ่อยู่แล้วแถมแข็งอีก จนมจับดูอ่าวมันอักเษษนี้หว่า เพราะว่ามันดูเสี่ยวๆๆทั้งจมูกเลย  ทั้งบวมและแดง  จะบวมช่วงระหว่างตา และปายๆๆ  เดียวจะมาอัพรูปให้ดูนะครับ แต่ละรอบ

นี้คือจมูกก่อนเสริมครับครั้งแรกครับ

คือจมูกรอบแรก ของการเสริมใหม่  โดยไม่มีประสบการเลย สวยนะครับ เพราะเป็นศิลิโคลนเหลาเอง  หมอทำออกมาสวยด้วยชอบ

วันแรกของการออกจากคลีนิคเลย

หลังจากเสริมต่อมาครับ ได้สักพัก

จมูกเข้าปีที่ 3 ของการเริ่มบวมแล้วอักเศษ เพราะเลยคนทักมาเยอะเกินจนรับสภาพตัวเองไม่ได้เครียดนะ แต่ทำไงได้  ต้องทนไปสักพัก   

ไปไหนมาไหนก็ไม่มีความมันใจเพราะมันใหญ่เดินจนน่ากลัว

นี้ครับคือสภาพศิลิโคลนเก่าจากคลินิคเดิมโดยเห็นแล้วรับสภาพไม่ได้เลยคือมันแข็งแล้วเหลืองแบบน่ากลัวมาก  นึกว่าสายยางวัดระดับน้ำ
แตกต่างกันมาก  ของใหม่ซิลิโคลนนิ่มแล้วประทับใจเป็นอย่างมาก  

โดยจากประสบการณ์รู้เท่าไม่ถึงการ  การที่ได้ปรึกษาจากหลายๆๆที่ จนมาถึงทุกวันนี้  เพราะได้ระยะเวลาจากการศีกษาในการเสริมจมูกแล้วหรือแก้ใหม่

นี้คือการแก้จมูกใหม่รอบ ที่ 2เป็นที่หน้าพอใจตั้งแตกแรกของการได้เห็นศิลิโคลนแล้วมันโอเครกว่าที่เก่าเยอะเลย เพราะคุณหมอจะเลือกศิลิโคลนให้เข้าใบหน้าของเรา โดยเป็นศิลิโคลนของ USA ทั้งหมด  หรือสามารถทำตามที่เราต้องการได้ โด่งสวยงามตามความชอบของเราเลยบวมน้อยมาก  หมอมือเบาดี  แต่รู้สึกเสียวๆๆนะเพราะของเราเคสแก้มันอักเศษ

แก้วันแรก

วันที่ 2

วันที่3

วันที่4  

วันที่ 5

วันที่ 6

วันที่ 7

ครบ 2 อาทิตย์พอดี

ครบ 3 อาทิตย์พอดี

ครบ รอบ 1เดือนพอดี  สวยสมใจ

โด่งพอใจของการแก้รอบ 2 ครั้งสุดท้ายแล้วนะ

ทำอะไรสามารถปรึกษาและคิดให้ดีนะครับ  จะถูกหรือแพงต้องควรศึกษาให้พอประมาณ
โด่งสวยดีค่ะ แก้หมอชื่ออะไรแพงไหมหมอเสริมผู้หญิงสวยไหมจะไปแก้ ขอบคุณค่ะ
ขอรายละเอียดหมอด้วยคับบ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-10 16:53:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nongdean ตอบกลับเมื่อ 2016-2-10 07:01
โด่งสวยดีค่ะ แก้หมอชื่ออะไรแพงไหมหมอเสริมผู้หญิงสวยไหมจะไปแก้ ขอบคุณค่ะ

หมอพอลล์ครับ   ราคาแก้เพิ่ม5000บาทครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-10 16:53:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nongdean ตอบกลับเมื่อ 2016-2-10 07:01

หมอพอลล์ครับ   ราคาแก้เพิ่ม5000บาทครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-10 16:54:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
shitae ตอบกลับเมื่อ 2016-2-10 14:31
ขอรายละเอียดหมอด้วยคับบ

ชือหมอพอลล์ครับ แพทยจากโรงพยาบาลฐุฬา
โด่งพุ่งเชียว ชอบปลายจมูกจัง อยากได้แบบนี้บ้าง แต่เนื้อไม่อำนวย ฮ่าๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้