ดู: 744|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] อยากได้จมูกที่ไม่โด่งเป็นแท่ง/ธรรมชาติๆ แนะนำหมอให้หน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มีที่ไหนที่ทำแล้วไม่ออกมาเป็นแท่งๆบ้างคะ เป็นคนไม่ชอบจมูกโด่งๆค่ะ แบบฝรั่งนี่ไม่เอา แบบเนยโชติกาก็ไม่เอา โด่งแบบคมๆก็ไม่ชอบ ชอบจมูกโค้งๆปลายเป็นงุ้มๆ เนื้อระหว่างตาไม่ต้องมาก ไม่ชอบให้โด่งตั้งแต่ระหว่างคิ้ว อยากให้ค่อยๆโด่งตรงระหว่างตาอ่าค่ะ เหมือนจมูกคริสตัลกับยุนอา มีหมอที่ไหนทำออกมาแบบเป็นนธรรมชาติบ้างคะ

*เป็น ญ ไม่มีดั้ง แหมบมาก
*อยากได้จมูกแบบคริสตัล,ยุนอา

แนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
T____T

IMG_0217.JPG (608.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

IMG_0360.JPG (233.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

IMG_0400.JPG (198.61 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

IMG_1794.JPG (545.41 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

อยากแนะนำหมอต่อพงค์ คลินิคแถวรัชดา คุณหมอใจดีมากคะ มือเบา จะแนะนำและให้คำปรึกษาก่อนตัดสินใจ

ทำ คำนึงถึงความพอใจของเราและความเหมาะสม  หมอจะอธิบายให้เห็นภาพให้ดูง่าย แล้วคำนึงถึงความ

ปลอดภัยของราด้วยค่ะ สนใจเข้าไปดู website หมอต่อพงค์คลินิก สอบถามข้อมูลได้ที่

http://www.drtorpong.com
เราแนะนำ คุณหมอวรา เมดเมมติกค่ะ    ราคาไม่แพงด้วย
สวยเป็นธรรมชาติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้