ดู: 6964|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] อยากถามเรื่องตัดปีกจมูกครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือผมยังไม่ได้เสริม แต่เพื่อนพูดเรื่องตัดปีกจมูกกันมากๆเลย
คือผมเป็นคนจมูกโต (โดนเพื่อนล้อว่า ชมพู่ T^T)
เลยจะถามเกี่ยวกับตัดปีกจมูกอ่าครับ
ว่า มันตัดออกแล้ว จะดูดีขึ้นแบบเห็นได้ชัดไม๊
มันเจ็บไม๊ เพราะเพื่อนบอก บางที เลือดซึมลงปากก็มี(น่ากลัวมาก)
นานไม๊แผลจะหาย

แค่นี้แหละครับ
มีรูปจมูกผมมาให้ดูด้วยครับ ถ้าตัดออกแล้วมันจาเป็นไงนะ T^T

เชื่อเบลลืดิ

หล่อขึ้นอีกเยอะเลย

ตอนน้ก็หล่อมากเเล้ว

แต่ถ้าตัดอะ

หล่อมากแบบดาราเลย
ไม่น่ากลัวหรอกคับรุ่นพี่ที่ดั้งโด่งเค๊าก้อตัดกัน ถ้านายตัดก้อต้องหล่อเพราะจมูกนายโด่งดี
หวัดดีคราฟ
เรามีปันหาคล้ายๆกันแหล่ะ คิดว่าหากตัดออกแล้วตรงกลางมันยังใหญ่ จะไม่สมดุลนะคราฟ
ของผมได้วันนัดปรึกษากลางๆๆ สค แล่ะ คิวทำปลาย กย

แล้วจะอัพข้อมุลมาให้น่ะ

ข้อมุลที่ใกล้เคียงไปดูกระทู้ของ  Ashita น่ะ พื่นฐานเราๆไม่ต่างกันข้อมูลเยี่ยมเลยคราฟ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 13:23:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันไม่ได้เป็นแบบที่เพื่อนเราพูดใช่ไม๊ครับ T^T
ขอบคุณ ทุก ความเห็นนะครับ
แล้วจะสอบถามว่า หมอไหน เก่งเรื่องตัดปีกอ่าครับ แล้ว ราคามันอยู่ที่เท่าไหร่ครับ
ขอบคุณครับ
ทราบว่ามาว่า ราคาตัดปีก ประมาณ 7-8 พันบาทคาฟ ที่ใหนๆๆราคาไม่หนีจากนี้คราฟ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 17:08:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะครับ
แล้วหมอไหนที่เก่งๆอ่าครับ
เดียะ รอ ให้ เหล่า บรรดา กูรู ผ่านมาตอบน่ะเรือ่งหมอน่ะ

แตหากว่าทำมาแล้วก็อย่าลืม อัพเดทให้ชมกันอีกน่ะของผมน่ะ อัพให้ดูช่วงปลาย กย น่ะคราฟ

ขอให้หล่อดั่งหวังนะคราฟ
ว๊ายดี เจ๊ปลา กับ อาคุณลุงกั้ง ยังไม่มาปาด ผู้ชายคนนี้

น่ารักจัง><

อย่าไปกลัวค่ะ  ตัดมาหน้าจะหล่อกว่านี้เยอะเลย {:13_951:}
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 18:04:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค๊าบ เดี๋ยวจะเอารูป Before After มาให้ดูนะครับ ขอบคุณจริงๆ
แต่รอ กูรู มาตอบเรื่องหมอก่อน อิอิ
ไม่ทราบว่าชื่ออะไรค่ะ

หนูชื่อน้องลี่นะค่ะ  อายุ 15 ขวบ

เป็นหลานสาว ของพี่กั้งกับพี่จิน  สูง168 หนัก50 กว่าค่ะ

{:13_953:}
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 21:15:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วผมต้องทำไงเนี่ย T^T
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 22:14:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ออ ขอบคุณนะครับ
ตอนนี้เห็นรูปจมูกที่หมอเฉลิมทำ
มันสวยดีอ่ะครับ ชอบๆ
เท่านี้ก็หล่อแล้ว

ถ้าตัดปีกอีกหรือว่าเสริมจมูกอีก

ก็คงหล่อขี้นอีกอ่า

น่ารักๆๆๆๆๆ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-21 03:10:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โหย ขนาดนั้นเลยหลอครับ
^^
พี่ก้อไปตัดเก็บปลายจมูกเฉือนไปหน่อยกับฝีมือหมอพีระทำแล้วดูจมูกเรียวยาวสวยกว่าเดิมคะ
พี่ก้อไปตัดเก็บปลายจมูกเฉือนไปหน่อยกับฝีมือหมอพีระทำแล้วดูจมูกเรียวยาวสวยกว่าเดิมคะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Thanny เมื่อ 2009-7-21 03:22

ไมทราบว่า มีเบอร์โทรของ หมอพีระ หรือเปล่า สนใจไปปรึกษาระหว่างรอคิวทำนะคราฟ

แล้วในเคสที่ ตัดปลายจะจมูกออกนะ ราคาเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณคราฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้