ดู: 1828|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] เสริมจมูกระดูกซี่โครง หมอศรัณย์ หรือ หมอจเร ดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่าใครเคยเสริมจมูกกระดูกซี่โครงบ้าง ดีมั้ยคะ กำลังตัดสินใจระหว่างหมอศรัณย์ กับ หมอจเร ค่ะ มีเพื่อนไคนไหนเคยทำ แนะนำบ้างมั้ยคะ โดยส่วนตัวจมูกสั้น ไม่มีดั้ง เคยไปเสริมที่เกาหลีแบบ open. มาแล้วเอียง ทรงไม่สวย อยากแก้คะ
หมอจเร งานแก้ก็เยอะค่ะ หมอศรัญโอกว่า
เราว่าเจ็บตัวหลายที่เหลือเกินซีลิโคนดีๆก็มีนะลองไปปรึกษาหมอดาที่ We clinic ค่ะเราทำไม่มีปัญหาไรนะ
หมอศรัณย์ก็ดีค่ะ เคยเห็นเพจรีวิวอยู่ แต่เราเสริมจมูกกับหมอปิ๊ก อัคราคลินิก ตรงอุดมสุข ออกมาสวยมากค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมาก ราคาก็ไม่แรงด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้