ดู: 1422|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวมีดั้งแล้วมั่นหน้า เสริมจมูกกับคุณหมอ กิตติศักดิ์ รพ. เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้ จะมารีวิว เสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ

ก่อนอื่นเลย ต้องแนะนำตัวก่อน ชื่อ แอม นะคะ เขียนรีวิวเป็นกระทู้แรก ผิดพลาดอะไรไป ก้ต้องขออภัยด้วยเน้อออ....

ที่ตัดสินใจมาเรียนรีวิว เพราะ ว่า ได้ไปเสริมจมูกที่รพ. เลอลักษณ์มา แล้วรู้สึกประทับใจ เลยอยากมาบอกต่อเพื่อนๆที่กำลังตัดสินใจอยู่ค่ะ เผื่อ

ว่าเห็นของแอม แล้วจะช่วยให้ตัดสินใจง่ายขึ้น ไม่มากก็น้อยโน๊ะ ^^  ไปดูกันเลยยยยย

ไม่พูดพร่ำทำเพลง มาดู รูปก่อนทำกันก่อน ดูสิ หน้าตรง ยังขนาดนี้ ไม่ต้องพูดถึงด้านข้างค่ะ นอนตะแคงนี้ ลูกตาแทบจะไหลเข้าหากัน ฮรี่ๆ เล่นตัวเองก็เป็น

เมื่อได้คุยกับหมอ เรียบร้อย เลือกซิลิโคน อะไรเสร็จเรียบร้อย เราก้มาเปลี่ยนชุด ใส่หมวก เพื่ออนามัยที่ดี พร้อมขึ้นเขียงแล้วววว (ปล.บรรยากาศที่ รพ.ผ่อนคลายมากๆ จากที่กังวลๆ หายไปเลยจ๊ะ)

ผ่านไป ไม่นาน เท่าที่แอมจำได้ ก็ประมาน ครึ่ง ชม. กว่าๆ มั้งค่ะ ฮ่าๆๆ เบลอๆอยู่ ตอนนั้น
ก้เป็นอันเสร็จเรียบร้อย

กลับมาบ้านได้ 1 วัน ก็เป็นอย่างที่เห็น ค่ะ ไม่มีการเขียว ช้ำ เลย บอกเลยว่าคุณหมอ มือเบา ม๊วกกกกกก

ผ่านไป วันที่ 3 เป็นแบบนี้ ค่ะ

ต่อมา วันที่ 7 นะคะ  เอาพลาสเตอร์ ออกแย้วววววว   เย้ๆๆ สวยม่ะ สวยม่ะ อิอิ

และก้วันที่ 15 ค่ะ ชอบมากเลย นี้แค่วันที่ 15 เองน้ะ อยากรู้จังว่า ถ้าเดือนหนึ่งแล้วจะเป็นยังไง ๆ

อร้ายยยย วันที่ 21 แล้วนะ วันนี้ ขออัพรูปรัวๆ คร่าาาาา

ดีใจจัง มีจมูก แล้ว รู้สึกมั่นใจขึ้นมากๆ แต่งหน้าได้หลายลุค จะหวาน จะเปรี้ยว จะลุคเท่ๆก็ได้หมด โอ่ยยดีใจจจจจ

สุดท้าย ท้ายสุด นี่รูปตอนทำเสร็จ 1 เดือนค่ะ ทุกอย่างเริ่มเข้าที่ แล้ว ไปดูรูปกันนะ

ยิ่งตอนหันข้างนะ สันมาค่ะ ปลื้มมมมม ลืมไปเลยว่าเคยดั้งไม่มี ฮ่าๆๆๆ

เท่านี้แหละค่ะ ที่แอม อยากจะบอก เพื่อนๆเห็นแล้วก็ตามรูปเลยเนาะ

เอ้อออ ลืมบอกไป แอม เสริมจมูก แบบ  i-dol nose  นะคะ กับคุณหมอ กิตติศักดิ์ รพ. เลอลักษณ์

เพื่อนคนไหนสนใจ ก้ลองโทรไปปรึกษา ที่ รพ. ก่อนก้ได้ค่ะ พนักงานพูดจาน่ารัก คุณหมอมือเบ๊าเบา สะอาด บรรยากาศ สปามากกกก ทำ

เสร็จนี่ แอม แทบไม่อยากกลับ อยากขอคุณหมอนอนต่อ แต่ไม่ได้ บอกตัวเอง แอม กลับบ้านนนน ฮ่าๆๆ

ขอบคุณที่อ่านมาถึงจุดนี้ พูดพร่ำมาเยอะแล้ว แอมขอจบกระทู้ การรีวิวจมูกของตัวเองไว้เท่านี้นะคะ ไปล่ะค่ะ บัยบ๊ายยยยย คร้าาาา  

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
จมูกสวยมากเลยค่ะ
สวยมากกกกเลย ค่ะ พี่แอมมมมมมม เห็นแล้วอยากศัลยกรรม เลย คร่าาาาาาาาา
จมูกสวยโด่งคร้าาาาาา
จมูกสวยมากค่ะ
โหวววว.....ขอชมว่าทำแล้วสวยมากเลยค่ะ
สวยมากค่ะ ดูปรับเปลี่ยนการแต่งตัว แต่งหน้าได้หลายลุคมากๆ ด้วยย
ว้าว !!! เป๊ะ ปังมากเลยจ้าาาา สวยๆ
ได้คุยกับคุณหมอด้วยหรอคะ อยากทำมั้ง เจ้าของกระทู้ทำแล้วสวยมากๆเลยคะ อยากทราบว่าถ้าติดต่อคุยกับหมอโดยตรงนี้ทำไงหรอคะ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
สวย หน้าคมเลยค่ะ
สวยอ่ะ หน้าคมมมม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้